ดู: 618|ตอบกลับ: 0

ดูที่เสริมหน้าอกมาตั้งหลายที่ ก็ไม่มีที่ไหนดีเท่ารพ.เลอลักษณ์เลยอะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีประชาชีชาวดั้งโด่งทั้งหลาย ดิฉันนามว่ากานดา หรือเรียกสั้นๆว่าเมย์ละกันนะคะ กลับเข้าสู่คำพูกปกติแปป555 คือว่าวนนี้เมย์อยากจะมารีวิวหน้าอก400cc ที่เมย์เพิ่งไปทำมา ง้อววววทัมดาที่หนายยยย 5555 ถือว่าเป็นปมด้อยอย่างหนึ่งเลยก็ว่าได้สำหรับผู้หญิงที่ไม่มีหน้าอกเลย เช่นเมย์ ก็ไม่มีเลยอะค่ะ ถ่ายรูปหรือแต่งตัวไปเที่ยวแต่ละทีนี่ดันแล้วดันอีก ดันจนเหนื่อย ดันจนคิดว่าวันหนึ่งเราควรเลิกดันได้แล้วเมย์ เสียทั้งเวลาเสียทั้งค่าปีกนกและเนื้อไก่ เอาเงินที่ซื้อไปเสริมดีกว่า น่าจะคิดได้งี้ตั้งนานละนะเรา 5555

นี่ไงก่อนทำ บอกแล้วว่าไม่มี เสื้อในไซส์ 32 ก็มีช่องโหว่ โถ่ชีวิต!! มันน่าน้อยใจแม่ยิ่งนัก ให้มาได้แค่นี้ ฮัลโหลแม่เมย์เป็นผู้หญิงนะไม่ใช่ผู้ชายยยยยยย ขำๆนะแม่ 5555
        ตอนนี้เลิกน้อยใจแม่แล้วหันมาเก็บเงินอัพไซส์แทนค่ะ ตั้งใจไว้แล้วว่าชีวิตนี้ต้องมีนมใหญ่ๆเวลาใส่ชุดว่ายน้ำจะได้สวยๆ ฮี่ฮี่ ก็ว่ากันไปค่ะ แต่เพื่อนเมย์นี่อัพกันเกือบทุกคนเลยนะ  แบบว่าใส่ชุดอะไรก็ดูสวย อีกอย่างมันดูธรรมชาติด้วยอะ เคยลองจับของเพื่อน อุ้ยนิ่มมากกกกก เลยถามเพื่อนว่าไปทำที่ไหนทำไมนิ่มดูธรรมชาติแบบนี้วะแกรร นางก็บอกเลยค่ะ รพ.เลอลักษณ์ ไปทำเลย นอนรพ.1คืนพยาบาลคอยดูแลตลอด เจ็บปวดตรงไหนเรียกได้ตลอด บริการดีมาก คุณหมอและพยาบาลก็ใจดี ห้องพักสวยดี สบายมีคนเฝ้าได้1คนด้วย เริ่ดค่ะ เพราะเคยเห็นที่อื่นไม่มีนอนพัก1คืน ต้องหิ้วสายอะไรทีมันมีเลือดอะ อ่อสายเดรนเลือดกลับบ้านด้วย น่ากลัว เลยบอกเพื่อนขอคอนแทรคสิ้จะจองคิวเลย ได้มาก็โทรจองเลยจ้าเดี๋ยวจะไม่ได้ทำ เพราะเพื่อนบอกอีกว่าถ้าอยากจะทำก็รีบจองเลยเพราะหมอคิวยาวมากกกก เหอะๆไวอย่างเมย์เรียบร้อยละค่ะ ที่เหลือก็รองดข้าวงดน้ำ 8ชม.ก่อนเข้าไปผ่าตัด  คิดอยู่ว่าต้องหิวแน่แต่ก็ต้องอดทน ฮึบบบบ ดีใจโว้ยยย จะมีนมใหญ่ๆแล้วววว 5555 ต่อจากนี้เป็นต้นไป ขอลงรูปรัวๆเลยจ้า อัพเดทเป็นวันๆไปเลยละกดันเนอะ แต่อาจจะไม่มีทุกวันนะคะ ถ้าพร้อมแล้ว เลทโกววววว

หลังทำ 7 วัน

เปรี้ยวมากค่าาา ฟื้นตัวไว้มากด้วย รูปนี้ถ้าจำไม่ผิดก็เพิ่งไปถอดผ้าพันหน้าอกมาค่ะ มีสอนนวดน้องนมด้วย หลังจาก10วันเราต้องคอยนวดเองค่ะ เพื่อน้องนมของเราจะได้นิ่มสวยเป็นธรรมชาติ แล้วก็จะมีนวดกระตุ้นไฟฟ้าด้วยนะคะ นวดให้เรียกความรู้สึกกลับมา แล้วถ้ายังไม่ถึง 6 เดือนก็ห้ามใส่ชุดชั้นในมีโครงให้ใส่เป็นซัพพอร์ตบราไปก่อน ของหนักก็ห้ามยก นมหลุดไม่รู้ด้วย 5555 อาหารแสลงก็ห้ามกินยาวๆเลยนะคะขอบอกๆ

หลังทำ 12 วัน เริ่ดมากค่าาา

หลังทำ 25 วัน

เวลาผ่านไปหน้าอกก็ยิ่งสวย นวดเกือนทุกวันเลยค่ะ เพลินดีเพราะมันเริ่มนิ่มละ 5555 ชอบมากเลย หมอกิตติศักดิ์เก่งจริงๆเลยค่ะที่มีเทคนิคการวางซิลิโคนได้ดูธรรมชาติมากเลย และช่วงนี้ก็จะอวดเพื่อนบ่อยมากจนเพื่อนหมั่นไส้ 5555 ของดีเหมือนกันก็ต้องอวดสิคะ เนอะๆ ใครอยากมาอวดก็รีบไปทำเลยนะคะ รพ.ดีมีคุณภาพได้มาตรฐานแบบนี้ไม่ต้องกลัวพังค่ะ ปังแน่นอนนน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้