ดู: 4992|ตอบกลับ: 56
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ไหนก็ทำได้ แต่ทำเเล้วปลอดภัยต้อง Dmor clinic เท่านั้น

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nuchtawan เมื่อ 2017-10-14 19:01

สวัสดีคร๊าาทุกคน เข้าเรื่องเลยเนาะ คือเรามีความคิดอยากจะไปทำจมูกมานานมาก ทำใจอยู่หลายปี หาข้อมูลมาก็หลายที่ จนได้มาเจอที่นี่ Dmor clinic ได้มาเจอกับคุณหมอตุ๊ก คุณหมอ ใจดี น่ารัก ให้คำปรึกษา คือแรกๆก็กลัวนะ คุณหมอมีบอก ถ้าไม่มั่นใจ ก็กลับเลย 5555 ทำกับหมอ ไม่ต้องกลัว ไม่สวยหมอไม่ให้กลับ

นี่รูปก่อนเสริมนะคะ

กว่าจะตัดสินใจมาทำที่ Dmor มีสอบถามกับหลายๆที่ ดูรีวิวเยอะจนจิตตกก็มี ถามเพื่อนหลายๆคน คือเพื่อนบอกทำไม่นาน ไม่เกินครึ่งชั่วโมง แต่พอได้มาทำจริงๆ โอ้ววว เกือบ3ชม.ลืมบอกไปนะคะเราทำเเบบเสริมกระดูกอ่อนหลังหู เพราะว่าเนื้อจมูกเราน้อยมาก
คือเข้าใจเลยว่าทำไมนาน คุณหมอละเอียดมาก คือเหลาซิลิโคนเป็นเคสต่อเคส คุณหมอต้องดูให้แน่ใจก่อนถึงเย็บปิดแผล
มาดูกันเลยว่าหลังทำเป็นไง

รูปหลังทำ 1 - 3 เดือนนะคะ

เดี๋ยวจะลงรูปรัวๆเลยนะคะ

มีอะไรสงสัยสอบถามเราได้ที่คอมเม้นต์ด้านล่างเลยนะคะ
เด๊่ยวว่างๆ จะเข้ามาตอบนะคะ

จมูกเราก็เนื้อน้อยเหมือนกันคะ ควรเสริมเเบบไหนดีคะ
ช่วยเเนะนำหน่อยได้มั้ยคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-10-23 15:25:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Siimy ตอบกลับเมื่อ 2017-10-19 16:37
จมูกเราก็เนื้อน้อยเหมือนกันคะ ควรเสริมเเบบไหนดีคะ
ช่วยเเนะนำหน่อยได้มั้ยคะ

เข้าเพจดีมอร์คลินิกเลยนะคะ ที่นี่เขามีเลขาคอยดูดีมากเลยคะ
เข้ากับหน้ามากเลยนะคะ พักฟื้นนานไหมคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-10-28 17:52:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
king2533 ตอบกลับเมื่อ 2017-10-27 16:01
เข้ากับหน้ามากเลยนะคะ พักฟื้นนานไหมคะ

ขอบคุณมากนะคะ 3 วันก็หายเเล้วคะ
ราคาทั้งหมดเท่าไรคะ เราอยากไปทำที่นี่เหมือนกัน กำลังหาข้อมูลอยู่
ตอนทำเสร็จวันแรกบวมช้ำเยอะไหมคะ
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ หน้าดีเฉียวและคมขึ้นมากๆเลย
น่ารักขึ้นมากๆเลยนะคะ หน้าดูมิติมากขึ้นด้วยนะคะ ^_^
จมูกเราเนื้อน้อยเหมือนกัน คงต้องใช้กระดูกอ่อนหลังหูช่วยแน่ๆเลย ขอเก็บตังอีกแปป
สวยคร้าา..หลังหูมีรอยเยอะไหมคะ อยากเห็น
กำลังหาที่จะเเก้จมูกอยู่พอดี สนใจดีมอร์คลินิกมากๆๆ
ราคาเท่าไรค่ะ มีงบประมาณห้าหมื่นได้มั้ยคะ
อยากแก้จมูกนะคะ ราคาน่ารักไหมคะ
ตอนนี้มีโปรเสริมจมูกไหมคะ
จมูกเหมือนออกมาจากท้องแม่เลยนะคะ สวยและธรรมชาติมากๆเลยนะคะ

สวยมากเลยค่ะ ชอบจมูกเเบบนี้มีชื่อทรงไหมค่ะ
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ
จมูกเนียนมากเป็นธรรมชาติมากเลยนะคะ จองคิวนานไหมคะ
คลีนิกอยู่รัชดา 36ไหมคะ ต้องจองคิวก่อนไหม อยากจะเข้าไปปรึกษาก่อน
หากมีงบประมาณ 5 หมื่นจะพอได้ไหมนะคะ
ท้องอยู่สามรถทำได้ไหมคะ
จองคิวนานไหมคะ กว่าจะได้เสริมจมูกนะคะ
อ่านรีวิวเเล้วอยากเข้าไปทำที่นี่มากๆเลยค่าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้