ดู: 1179|ตอบกลับ: 12

[ตาสองชั้น] มหัศจรรย์ตาสองชั้นสวยๆ จากรพ.เลอลักษณ์ มาลองสัมผัสกันสิคะ

[คัดลอกลิงก์]
        เฮลโล่โอ้มายกอตตตต ยูมิเองนะคะ วันนี้มาพบกันที่ดั้งโด่ง ยูมิจะมารีวิวตา 2 ชั้น ตาหวานๆที่เพิ่งไปจัดมาค่าาา เดี๋ยวมาดูก่อนทำกันค่ะว่าจะเซ็กซี่กว่าหลังทำรึป่าว 5555
ก่อนทำ (1).jpg

รูปก่อนทำ

ก่อนทำก็สวยๆอยู่แล้วเนอะ5555 หยอกเล่นค่าาาา อย่างที่เห็นในรูปอะค่ะ เป็นตาสองชั้นที่จางหายมาก เห็นแบบไม่ชัดเจนเลยค่ะ เวลาถ่ายรูปบางทีนี่มองไม่เห็นเลยก็มี และส่วนมากเวลาอยากให้ตามันดูเด่นๆยูมิก็จะใช้สติกเกอร์ที่แปะตาอะค่ะ เอามาติด ง่ายดี แต่บางทีเวลารีบๆมันก็ลืมบ้างอะไรบ้าง ก็เลยไม่ค่อยสวย ยูมิก็เลยคิดอยากจะทำตาค่ะ เห็นตาคนอื่นนี่วิ้งๆเลย ทำมาตาแบ๊วตาโตตาหวาน อู้ยยยย สารพัดจะดูดี ก็เลยนึกอยกาทำบ้างเผื่อจะสวยขึ้นมา อิอิ ยูมิก็เลยเข้าไปดูพวกรีวิวตามว็บ ตามเพจในเฟสบุ๊คค่ะว่าทำศัลยกรรมที่ไหนดี ที่ไหนคนรีวิวเยอะ ส่วนมากที่เห็นหลักๆเลยก็รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เห็นบางคนมารีวิวกันแบบ หืมมมม สวยมากตาหวาน ตาคมขึ้น อิจมาก เลยบอกกับตัวเองว่า เอาวะไหนๆก็อยากจะทำอยู่ละ ก็ทำมันเลยละกัน เราก็เลยหาข้อมูลติดต่อไปทางโรงบาลค่ะ ก็จองคิวไว้เลย เตรียมตัวรอวันทำทีเดียวเลย ใสๆไปแบบหน้าสดๆ บางทีก็กลัวพนักงานในโรงบาบตกใจเหมือนกัน แต่ตอนโทรคุยเจ้าหน้าที่บอกว่าห้ามแต่งหน้าเพราะยังไงก็ต้องมาล้างหน้าอยู่ดี ยูมิก็แบบ เออไปมันสดๆแบบนี้แหละ เก๋ดี 555

ไปถึงก็ติดต่อทำเรื่องค่ะ นั่งรอทำประวัติจ่ายเงินแล้วก็รอเข้าห้องผ่าตัดค่ะ ขั้นตอนการเตรียมตัวก็เปลี่ยนชุดแล้วก็ล้างหน้าอีกรอบให้สะอาดแล้วก็เข้าห้องได้เลย คุยกับหมอปวลินนิดนึงแล้วก็ลงมือได้เลย.......!!

หลังทำ 1 วัน ตาไม่ค่อยบวมเลย ดีมากอะ นี่ยูมิก็คอยประคบตาตามที่หมอบอกอยู่บ่อยๆ แล้วก็กินยา อาหารแสลงนี่งดแบบเด็ดขาดไปก่อน แอลกอฮอล์ก็เช่นกัน 5555 จะสวยก็ต้องทนค่าาาา

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 5 วัน

ยอมใจตรงที่ว่าบวมน้อยมาก แล้วก็เหมือนจะเข้ารูปไว้ ไม่บวมหนักมากเหมือนที่เคยเห็นตามรีวิว ดีใจมากก555

หลังทำ 15 วันจ้า

หลังทำ 1 เดือน

ผ่านไปแล้ว 1 เดือนจ้าาา รู้สึกว่าตาหวานมากขึ้น แต่งหน้าก็กลายเป็นสายหวานไปเลยอะ 5555 ตาก็ดูกลมโตมากขึ้น เพื่อนทักใหญ่เลยว่า สวยขึ้นอะ ไปทำที่ไหน จะได้ไปทำบ้าง แต่ยอมรับว่าสวยจริงๆค่ะ หมอปวลินมือเบา ทำออกมาไม่บวมมาก แถมยังสวยอีก ไม่รู้จะปลื้มยังไงแล้วอ่าาาา
        ส่วนคนไหนสนใจก็ลองแวะเข้ามาอ่านกระทู้เราดูก่อนก็ได้นะมาดูรีวิวกันก่อน หรือจะไปดูรีวิวตามเพจตามเว็บก่อนก็ได้ แล้วก็ตัดสินใจ แต่ก็อยาหฝากให้มองเลอลักษณ์ไว้เป็นอีกหนึ่งตัวเลือก โรงพยาบาลดีๆได้มาตรฐานแบบนี้อย่าปล่อยผ่านเลยค้าาาา

โพสต์ 2017-10-16 15:10:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-12-19 15:02:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาดูแลยากไหมค่ะ
โพสต์ 2018-1-13 16:26:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆค่ะ
โพสต์ 2018-1-30 16:31:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตาสวยมากกกก
โพสต์ 2018-4-24 16:40:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวยยยย
โพสต์ 2018-5-1 15:03:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวย หน้าสวยยย
โพสต์ 2018-7-31 16:22:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวยมากเลย ไว้มาอัพเดทอีกนะคะ
โพสต์ 2018-8-7 16:41:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแซ่บเป๊ะมากค่าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้