ดู: 463|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แค่มีหน้าอกชีวิตก็สวยและดูดีสำหรับเราแล้วค่ะ โชคดีที่เลือกทำเดอะซิปคลิินิก

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นอีกหนึ่งคนที่ยอมรับว่าจริงๆ แล้วเราไม่เคยคิดที่อยากจะทำศัลยกรรมเลยตั้งแต่แรก
เพราะเรารู้สึกกลัวเจ็บกลัวการผ่าตัดทุกๆ อย่าง ด้วยที่เราเป็นคนรูปร่างหน้าตาพอใช้ได้ 5555
แอบอวยตัวเองนิดนึง แต่ปัจจุบันนี้ด้วยอายุอานามก็เข้า 30ปี มีครอบครัวและมีลูกแล้ว1คน
ซึ่งตอนแรกชีวิตเราก็มีความสุขดีสามีให้เราเลี้ยงลูกอยู่บ้านเฉย โดยไม่ต้องไปทำงาน
ดูเหมือนชีวิตเราจะดีใช่มั้ยเอย แต่รู้มั้ยว่าผู้หญิงคนที่เคยดูดีตลอดเวลาตอนสมัยยังทำงาน
และยังไม่มีลูกด้วยเวลาที่ผ่านไปชีวิตก็เปลี่ยนแปลงไปหน้ามือเป็นหลังมือเลย พูดแบบตรงๆ
เราจับได้ว่าสามีแอบมีกิ๊ก มันเจ็บมากที่สุดในชีวิต แต่เมื่อหันกลับมาดูตัวเราเอง เราพูดกับตัวเองว่า
เพราะอะไรและทำไม ยอมรับเลยว่าเราไม่เคยดูแลตัวเองปลอยตัวเองมานานพอควร
นั้นจึงเป็นจุดเริ่มต้นของการดูแลตัวเองรีโนเวท โดยการไปเสริมอึ้มแบบไม่รอช้าเพื่อนสนิทเป็นคน
แนะนำให้เราไปทำที่เดอะซิปคลินิก

เราได้เสริมแบบทรงกลม ทำไซต์ 400cc.
ตามรูปของเราเลยตอนนี้ทำผ่านมา 4 เดือนกว่าแล้วค่ะ

หลังจากที่ไปเสริมหน้าอกและดูแลตัวเองให้สวยขึ้น ชีวิตเราก็เปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้นเยอะเลย
จากสามีไม่ค่อยโทรตามเวลาไปไหน เดียวนี้โทรจิ๊กตลอดเลย55555 สำหรับคนที่ยังละเลยไม่เคย
ดูแลตัวเอง  เราอยากแนะนำให้เพื่อนๆ ที่อยากสวยอยากอึ้มรีบทำเลยจะได้คุ้ม ถ้าทำช้าไปจะไม่คุ้มนะค่ะถ5555555
จัดเต็มมากอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้