ดู: 1373|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] กำลังคิดว่าจะทำตา 2 ชั้น ขอคำแนะนำครับ

[คัดลอกลิงก์]
เดิมทีผมมีตาชั้นเดียว จู่ ๆ มันก็มีสองชั้นเอง (ข้างเดียว) เป็นแบบนี้มาจะครบปีแล้ว

ผมเคยลองไปปรึกษาหมอหลุยส์ครั้งนึง หมอบอกว่า เบ้าตาข้างที่มี 2 ชั้นมันลึกกว่าอีกข้าง ถ้าเลือกแบบเย็บ เบ้าตาอาจจะดึงไหม อาจหลุดได้ หมอเลยไม่แนะนำให้ทำ แต่ไปลองถามอีกที่ก็บอกว่าทำได้ไม่มีปัญหา ไหมเหนียว

รบกวนขอ Comment หน่อยสิครับ
1. ไปทำตาดีป่าวคับ
2. อยากไปทำจมูกด้วยอ่า จิง ๆ แบบเดิม ๆ ก็พอมี แต่แค่ไม่สวยดังใจ 555

my pic(edit).JPG (9.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

my pic(edit).JPG

my pic2(edit).JPG (12.79 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

my pic2(edit).JPG
เราก้ออยากทำเหมือนกัน  แต่ยังไม่รู้เลยว่าจะทำที่ไหน
   ว่าจะไป p10 อ่ะเพิ่งเปิดใหม่ไม่รู้ดีรึป่าววว
จมูกมันมีของมันแร๊วอ่ะดิค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้