ดู: 3695|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกครบ 7 สวยมากๆ ฝีมือคุณหมอชาติชายค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เราเสริมตั้งแต่ต้นเดือนมีนาคม จนถึงปัจจุบันก็ครบ 7 เดือนพอดีเลยค่ะ น่าจะเข้าทรงดีแล้ว
เสริมมาขนาด 375 cc ซิลิโคน Mentor ผิสทราย ทรงกลม ได้กล่องและซีเรียลกลับบ้านด้วยค่ะ
เสริมกับคุณหมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic ค่ะ คุณหมอยอดฮิืตเรื่องการเสริมหน้าอก
รีวิวคุณหมอค่่อนข้างเยอะค่ะ เพราะสาวๆเสริมหน้าอกกับคุณหมอกันเยอะมากๆ รวมถึงเราด้วย อิอิ
จริงๆแล้วก่อนเสริมเราแทบไม่ได้หาข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมหน้าอกเลยค่ะ เพิ่งมาดูช่วงหลัง
ตอนนั้นก็เห็นเพื่อนๆและคนรู้จักเสริมที่นี่กันเยอะ เราก็เลยตามๆเค้ามาค่ะ แต่ก็คิดไม่ผิดเลยค่ะ
ประทับใจในฝีมือคุณหมอ และตอนนี้ก็ชอบหน้าอกตัวเองมากๆค่ะ ทรงสวย นิ่มมากๆด้วยค่ะ
เวลาใส่เสื้อผ้าคอลึกๆคอกว้างๆ หรือชุดราตรีออกงานที่เป็นเกาะอกสวยมากๆเลยค่ะ มั่นใจขึ้นเยอะ

ราคาเสริมตอนนั้นก็7หมื่นนิดๆค่ะ ไม่แน่ใจตอนนี้ขึ้นราคาหรือยัง เพราชื่อเสียงก็ติดอันดับต้นๆเลย
น่าจะปรับขึ้นตามกระแสทั่วๆไปค่ะ แต่แพงยังไงเราก็ว่ายังคุ้มนะคะ ถ้าได้หน้าอกสวยๆแบบนี้
คลีนิกกว้างขวาง ดูหรูหราสวยงามดีค่ะ เดินทางไม่ยากค่ะ อยู่แถวๆทองหล่อนี่เอง มีทีี่จอดรถค่ะ
ในย่านทองหล่อก็มีสถานที่เดินเล่นเยอะแยะค่ะ เผื่อใครมีญาติๆหรือเพื่อนๆไปรอรับหลังเสริม

ก่อนเสริมหน้าอก

อัพไซส์ (3).jpg

หลังเสริมหน้าอก 7 เดือน

อัพไซส์ (1).jpg

อัพไซส์ (2).jpg

เพื่อนๆคนไหนสนใจหรือมีแพลนจะเสริมหน้าอก ก็ปรึกษาหรือสาอบถามกับทางคลีนิกได้โดยตรงเลยค่ะ
( ไอดีไลน์ @absolute.beauty มี@ด้านหน้า / โทร 085-0930011 )
โพสต์ 2017-12-30 09:25:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พอดีจองคิวเดือน กุมภานี้พอดีเลยค่ะ จองหมอชาติชายไว้เหมือนกัน
หน้าอกสวยดีค่ะ พอดีตัว นวดบ่อยๆน่าจะคล้อยกว่านี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้