ดู: 1571|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากทำคาง อยากหน้าเรียว เลยเลือกรพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ สวัสดีพ่อแม่พี่น้องทุกคน วันนี้ไอซ์จะมารีวิวศัลยกรรมเสริมคางค่ะ พอดีว่าไปได้คางสวยๆจากรพ.เลอลักษณ์มา เลยอยากจะมาบอกต่อ แต่ก่อนจะดูแบบสวยก็ต้องมาดูแบบไม่สวยก่อนนะคะ 5555

นี่ถ้าไม่ติดว่าไม่สวยก็คงสวยไปแล้วววว จะมีความงงในการอ่านนิดนึง 5555 ดูจากรูปแล้วเป็นไงคะ หน้าสั้น หน้ากลมเหมือนไข่ โอ๊ยเครียดเลยนะเนี่ยเครียดเลย แต่คิดไม่นานค่ะ ยิ่งเครียดยิ่งขี้เหร่ 5555 ไอซ์เอาไปบ่นกับเพื่อนๆค่ะว่าอยากสวยอยากหน้าเรียว เพื่อนไม่รอช้าตอบกลับทันทีว่า อยากหน้าเรียวก็ไปทำคางสิจ๊ะ เราก็ปิ๊งไอเดียขึ้นมาเลยค่ะ ใช่ทำคาง แต่ใจหนึ่งก็กลัวอะ เพื่อนเลยบอกว่าระหว่างกลัวกับสวยเอาอะไร ใช่ค่ะยังไงก็ต้องเลือกกลัว เอ้ยไม่ใช่เลือกสวยอยู่แล้ว เพื่อนก็เลยแนะนำรพ.เลอลักษณ์มาค่ะ เราก็เข้าไปดูรีวิวดูข้อมูลและการตอบรับต่างๆ ถือว่าดีมาก คนไข้เยอะ รีวิวแน่น สวยๆทั้งนั้น ไม่รอช้าไอซ์ติดต่อไปเลยค่ะ จองคิวเรียบร้อย ถึงวันนัดก็เข้าไปติดต่อเดินเรื่องได้เลย ทำประวัติอะไรเสร็จก็ไปจ่ายเงินแล้วก็รอขึ้นเขียงอย่างเดียวเลยค่ะ กลัวก็แสนกลัวแต่อยากสวยมากกว่า อดทนเข้าไว้ยัยไอซ์ ฮึบ...

ออกมาแล้วจ้า ความหน้ายาวมาเยือนทันที บอกเลยว่าไม่เจ็บ เพราะหมอวรรณาคนสวยๆมือเบ๊าเบา เบามากกกก
หมอบอกว่าให้นอนหมอนสูงๆ กินยาตามที่หมอสั่งสม่ำเสมอ แล้วก็งดกินพวกอาหารแสลงไปก่อนชั่วคราว หมั่นประคบเย็นบ้าง แล้วก็เลือกกินอาหารอ่อนๆเข้าไว้ น้ำมะพร้าว น้ำใบบัวบกนี่กินเต็มที่ 55555

หลังทำ 1 วัน ประคบเย็นหน่อยได้หายไวๆ อิอิ

หลังทำ 3 วัน มีบวมนิดหน่อยเล็กน้อยถึงปานกลาง

หลังทำ 4 วัน แกะพลาสเตอร์ออกแล้วรอดูการเปลี่ยนแปลงงงง

หลังทำวันที่ 5

หยุดการอัพเดทไว้เพียงเท่านี้ 5555 แต่มันเข้าที่ไวมากเลยนะคะ แบบว่าบวมน้อยมากเลย ตอนนี้รู้สึกดีกับหน้าใหม่มาก มีคางยื่นออกมาแล้ว หน้าจะเรียวกว่าเดิมแล้ว ใครต่อใครทักกันให้แซดเชียวว่าสวยขึ้น ภูมิใจมาก บอกเลยยยยย ขอบคุณคุณหมอวรรณามากๆเลยนะคะที่มอบคางสวยๆให้
        สำหรับเพื่อนๆคนไหนอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดีขึ้น มาเลยค่ะ มาเลอลักษณ์เลย สวยจริง รับประกันโดยหน้าสวยๆของเรา และมาตรฐานของโรงพยาบาล อิอิ  

หน้าเรียวมากกก
หน้าเรียวสวย
ราคาเท่ารัยค่ะ
หน้าเรียวอ่า
หน้าเรียวเลยค่ะ
หน้าเรียวกว่าเดิม สวยด้วยๆ
หน้าเรียวดูธรรมชาติมากๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้