เจ้าของ: tonaor123
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กับ ดีมอร์คลินิก สวยและปลอดภัยเเน่นอนคะ

[คัดลอกลิงก์]
จมูกทรงเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ คุณหมอมือเบาไหมคะ
น่ารักมากเลยค่าาาา
อยากปรึกษาหมอตุ๊กก่อนได้ไหมค่ะ
ทำที่สาขาไหนหรอคะ
ราคาทั้งหมดเท่าไรค่ะ จะเก็บตังไปทำที่นี่
น่ารักมากๆเลยค่ะ
ทำมาแล้วเข้ากับหน้ามากเลย
ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ รับประกันกี่เดือนคะ
สวยมากเลยค่ะ คุณหมอใช้เวลาทำประมาณเท่าไหร่คะ
สวยมากค่าา
ทำจมูกสวยเเล้ว ทำคางต่อเลยค่ะจะสวยกว่านี้อีก
มีสาขาตจว.บ้างไหมคะ อยากทำบ้างงงง...
สวยมากค่ะ ชมจากใจเลยนะคะ
ตัวเองทำอะไรไปบ้างค่ะ
คางหน้าทำมากๆค่ะ
สวยๆๆๆๆๆๆๆๆ
สวยมากคร้า จัดฟันอยู่ก้ทำได้ใช่ไหมคะ
ที่นี่มีดูดไขมันด้วยไหมค่ะ
อยากทำนมจัง ที่นี่มีศัลยกรรมหน้าอกไหมค่ะ
ได้ทำคางด้วยไหมค่ะ
คุณหมอใช้ซิลิโคนอะไรคะ สวยจัง
ที่นี่คนมาทำเยอะจัง
คลินิกมีกี่สาขาค่ะ
สวยมากคร้า จะดูเนื้อจมูกว่าน้อยมากดูยังไงคะ
เสริมกับคุณหมออะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้