ดู: 526|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก Natrell กับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ แน่แค่ไหนมาดู!

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ7วัน (1).jpg

หลังเสริมหน้าอก รพ.เลอลักษณ์

สาวๆคนไหนที่ว่ามีปัญหาหน้าอกเล็ก ไซท์หน้าอกแบนราบ ต้องฟังให้ละเอียดเลยค่ะสำหรับวันนี้ วันนี้พอจะมีเวลาว่างเลยมานั่งเขียนรีวิวให้เพื่อนๆที่หน้าอกเคยแบนแบบเราฟัง อิอิ ย้ำนะค่ะ !ว่าเคยแบน เพราะตอนนี้นั้นหน้าอกเราไม่มีคำว่าแบนอีกต่อไปค่ะ มีแต่คำว่าตู๊มๆๆ ค่ะ  อิอิ ตอนนี้ใส่ชุดไหนๆก็มั่นใจค่ะ ไอ้เสื้อผ้าเดิมที่ว่าใส่แล้วไม่สวยตอนนี้นั้นใส่แล้วออกมาดูสวยเซ็กซี่ทุกชุดเลยค่ะ สามารถก้าวย่างได้อย่างมั่นใจค่ะ  ทุกคนก้จะมองว่าโห้! ไปทำอะไรมาเนี้ยทำไมหน้าอกใหญ่ขึ้น  อิอิ ตอนแรกก็เขิลๆนะค่ะ ที่จะตอบว่าไปเสริมหน้าอกมา แต่ก็ทำมาแล้วนิเนอะก็คงต้องพูดแหละว่าไปทำมาจ้า อิอิ .....
ก่อนทำ (2).jpg

ก่อนเสริมหน้าอก

แต่คนทุกคนก็ต้องย่อมมีความหลังถูกต้องไหมค่ะ อิอิ เมื่อก่อนเราก็เคยผ่านจุดที่เราเรียกว่า ไข่ดาว มาก่อนค่ะ อิอิ แบนไปสิค่ะ งานนี้หน้าอกชั้นจะใส่ชุดไหนน่ะหรอกค่ะ ก้จะเป็นแบบมิดชิดถึงคออะค่ะ อิอิ  เพราะตอนนั้นมันไม่มีความมั่นใจใดๆเลยค่ะ กับคำว่าหน้าอก  เราก็ต้องวางแผนละ เพราะถ้าให้เป็นแบบนี้ไปตลอดก็คงไม่โอเครจ้ะ  เราก็มีการศึกษา และสอบถามจาก ผู้ที่เคยทำมาก็เค้าบอกว่ามันนิ่มมากเลยค่ะ เหมือนหน้าอกเราจริงๆเลยค่ะ ถามว่าทำที่ไหนหรอค่ะ ก็ที่รพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ
ก่อนทำ (1).jpg

ก่อนเสริมหน้าอก

วันที่เข้าไปทำก็ตื่นเต้นน่ะค่ะ แต่ก้ไม่ได้มากเท่ารัยเพราะเตรียมงดน้ำงดอาหารมาเพื่อการนี้โดยเฉพาะค่ะ เรามองไซท์ไว้แล้วค่ะ ว่าขอแบบไซท์ให้รู้ว่ามีหน้าอก อิอิ ได้เป็นไซท์ 400 CC ค่ะ เลือกเป็นซิลิโคลน Natrell ค่ะ เป็นซิลิโคลนตัวที่ดีที่สุดค่ะ แทบจะไม่ต้องนวดเลยค่ะ นิ่มสวยจากที่เจ้าหน้าที่ผู้เชี่ยวชาญบอกนะค่ะ หลังจากนั้นก็เข้าสู่การตรวจร่างกายค่ะเพื่อเตรียมความพร้อมสู่การผ่าตัด อิอิ แต่เดี๋ยวก่อนน่ะค่ะก่อนที่เราจะผ่าตัดนั้นก็จะให้ทางคุณหมอตรวจก่อนเลยค่ะ คุณหมอกิตติศักดิ์ ค่ะ ว่าหน้าอกเราโอเครไหม ควรทำไซท์ไหน อิอิ คุณหมอใจดีมากๆค่ะ เราเพิ่มเทคนิคการเย็บแผลแบบScarelessด้วยค่ะ  จะไม่มีแผลเป็นเลยจ้าจะเป็นแค่รอยขีดเส้นเท่าปากกาจ้า  อิอิ

หลังเสริมหน้าอก รพ.เลอลักษณ์

ตอนที่ผ่าก็ไม่ได้เจ็บน่ะค่ะ เพราะที่นี้เค้าใช้เป็นยาสลบค่ะ มีวิสัญญีแพทย์เฉพาะทางค่ะ พอทำเสร็จตื่นมาก็อยู่บนห้องแล้วจ้า ได้นอนที่ห้องพัก 1 คืนจ้า เพื่อทำการเดรนเลือดเสียค่ะ ตื่นมาตอนเช้าก็จะไม่ค่อยปวดเท่ารัยแล้วค่ะ นอนที่นี้ก็ดีนะค่ะ มีพยาบาลดูแลสามารถกดเรียกได้ตลอดค่ะ ตอนเช้าคุณหมอก็จะมาตรวจค่ะ แล้วก็สามารถกลับบ้านได้คุณหมอจะนัดอีกครั้งอีก 5 วันค่ะ อิอิ
หลังทำ7วัน (3).jpg

หลังเสริมหน้าอก 7 วัน

พอเข้าสู่วันที่ 5  ก็มาถอดผ้าตอนถอดนั้นก็จะเห็นหน้าอกเราแต่ก็ยังคงบวมๆอยู่ค่ะ ในวันนัน้ก้จะมีการนวดกระตุ้นไฟฟ้าด้วยค่ะเพื่อช่วยให้หน้าอกเรารับความรู้สึกค่ะ มีการสอนนวดหน้าอกด้วยวิธีที่ถูกต้องด้วยค่ะ  
หลังทำ19วัน (1).jpg

หลังทำ26วัน (2).jpg

หลังเสริมหน้าอก 20 วัน

ตอนนี้ผ่านมา 1 เดือนแล้วหน้าอกนิ่มมากๆค่ะ เข้าทรงสวยไม่เป็นบล็อคเลยค่ะ ตอนนี้ใส่ชุดไหนๆก็มั่นใจเกินร้อยจริงๆค่ะ เพราะเวลาเรามีหน้าอกจะใส่ชุดไหนก็เข้ารูปสวย ไงละค่ะ ไม่ชมภาพความเป็นธรรมชาติสวยของหน้าอกเราหลังจากเสริมหน้าอกได้เลยจ้า........
หลังทำ1เดือน (1).jpg

หลังทำ1เดือน (2).jpg

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้