12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: qeeak
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูก ทรงธรรมชาติเหมือนโด่งมาตั้งแต่เกิดที่ ดีมอร์ คลินิก!!!!

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลย อันนี้ประมาณกี่เดือนคะถึงจะยุบ
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ มีราคาไหมคะ
ชอบปลายมาก ดูเนียนสวยมาก มีชื่อทรงไหมค่ะ
หมอตุ๊กใจดีไหมค่ะ เราเจอแต่หมอดุๆ เบือมาก
สวยมาก เห็นที่เพจอยู่บ่อยๆ
สวยมากกก ดูธรรมชาติสุดๆๆๆ

ใช้เวลาทำนานไหมคะ ช่วงนี้มีโปรโมรชั่นไหมคะ ราคาเท่าไหร่คะ
เราว่าดูดีมาก เอาแบบพอดี สวยมากเลย
เห็นรีวิวบ่อยคนนี้ สวยมาก ชอบรูปทรงมาก
ทรงดูธรรมชาติมาก เราว่าดูปลอดภัยดี มีราคาไหมค่ะ
สวยมากเลย มีรีวิวเพิ่มไหมค่ะ
อยากแก้เหมือนกัน จะสวยแบบนี้ไหมค่ะ
แก้มาสวยมาก
สวยมาก อยากได้แบบนี้เลย ทรงอะไรค่ะทรงนี้
สวยมากกกก งานดีเวอร์
อยากแก้แล้วทีเดียวจบค่ะ อยากทำกับหมอตุ๊กบ้าง จองคิวยากไหมคะ
สวยหวานมากก มีชื่อทรงไหมค่ะ อยากบอกหมอว่าเอาทรงนี้55555+
แก้จมูกแล้วหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ ละมุนมาก
ชอบตรงที่ไม่มีนาฬิกาในห้องผ่าตัดเนี่ยแหละ คุณหมอทุ่มเทจริงๆ
เนียนนนนมากกก อยากได้ทรงนี้เลยย คุณหมอมือเบาไหมค่ะ สนใจอยากทำมากก
แก้แล้วทรงสวยขึ้นเยอะนะคะ หลังหูนี่มีแผลเยอะไหมคะ กำลังตัดสินใจอยู่
เป็นทรงที่ไม่ค่อยเหมือนที่อื่นเลย ดูดีมาก เนียนรับกับหน้ามากเลย หมอใช้เวลาออกแบบนานไหมค่ะ
อยากทำจมูกแนะนำหน่อยคร้า ราคาเท่าไหร่บ้างคร้า
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้