12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kanittab
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ฉีดคาง ด้วยคลอโรเจน คลินิก MD

[คัดลอกลิงก์]
หมอฉีดให้กี่ Ml อะค่ะ  >< เสริมแล้วไปเติมได้มะ
สวัสดีค่ะคุณkanittab  เราก็ไปฉีดคางมาเหมือนกันค่ะเมื่อปลายปี 52 ที่เดียวกันค่ะ กับคุณหมอประดิษฐ์ จะไปปรึกษาแต่ก้อโดนจับฉีดเหมือนกัน ตอนนี้คางยังไม่ยุบเลยค่ะ รู้สึกว่ามันแหลมเกินไป กลุ้มใจมากเลย ไม่รู้ว่าใช่คอลลาเจนรึป่าว? อยากไปฉีดออกอ่ะ ไม่ทราบว่าของคุณเจ้าของกระทู้เป็นยังไงบ้างคะ?
ทำไม Aqualift ของเราฉีดอยู่ได้นานมากประมาณ 1 ปีอ่ะ แล้วมันก็สลายไปเองนะ แต่ถ้าอยากฉีด M.D สยามก็ โอเคกว่า หมอปั้นสวยกว่าเยอะค่ะ
ไปฉีดคางที่เอ็มดีคลีนิคสาขาเอสพลานาดค่ะ ตอนฉีดหมอพูดดีมาก พอกลับมาได้ 1 อาทิตย์ คางติดเชื้อค่ะ บวมและปวดมาก กลับไปหาหมออีกทีหมอพูดจาไม่ดีเลย ชักสีหน้ากันทั้งคลีนิคทำเหมือนเราผิด แล้วก็กรีดในปากเพื่อบีบเค้นเอาหนองและไอ้ที่หมออ้างว่าเป็นคอลาเจนออก บีบจนคางเขียวไปหมด ปวดมากๆก็ยังไม่ออก ตอนนี้อักเสบทั้งในปาก ทั้งที่คาง น่าเกลียดมากค่ะ แล้วไอ้ที่หมอฉีดเข้าไปน่ะไม่รู้ว่าเป็นคอลาเจนหรือซิลิโคนกันแน่เพราะทำยังไงก็เอาออกไม่ได้ ถ้าเป็นคอลาเจนจริงก็น่าจะฉีดสลายได้ แต่นี่ต้องผ่าในปากกันเลย เข็ดจนตายค่ะ แล้วก็ยังไม่รู้ชะตากรรมต่อไปว่าจะเป็นไงเพราะยังไม่หายเลยค่ะ
โอ๊น่ากัวอะ อยากฉีดเหมือนกัน แต่ตัดสินใจยุ่ หาที่ๆดีและปลอดภัยที่สุด
โอ๊น่ากัวอะ อยากฉีดเหมือนกัน แต่ตัดสินใจยุ่ หาที่ๆดีและปลอดภัยที่สุด
แนะนำให้ เสริมไปเลยดีกว่า เพราะว่าถ้าฉีดมันจะเป็นก้อนๆ เพราะเพื่อนมันไปฉีดมา
อยากให้ติดตามอ่านกระทู้นี้ครับ แล้วพิจารณาถึงความถูกต้อง
ถ้าคุณยังเป็นผู้เสฟข้อมูลจากเวปนี้อยู่

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1
เราเอาลิงก์ที่เป็นข้อมูลของความจริงไปให้เหล่าสมาชิกของดั้งโ่ด่งได้ดูกัน

ทำไมต้องแอบไปเปลี่ยนตัวอักษรอะไรในลิงก์ด้วยล่ะ

่ทำให้ลิงก์นั้นดูไม่ได้ ทำเพื่อ???

มีเวลาทำแบบนี้ได้ แต่ทำไมถึงไม่มีเวลาที่จะติดต่อกลับ

พวกแอดมินเดิมทุกคนรอการติดต่อกลับของบ๊อบบี้อยู่นะ

เลิกทำตัวสกปรก เป็นเห็บ-หมัด แบบนี้ได้แล้ว

แล้วมาตกลงกันดี ๆ จะได้ลาจากกันแบบดี ๆ

ติดตามความจริงที่คุณควรรู้ได้ที่กระทู้ จากใจแอดมินฯ และ เมื่ออดีตแอดมิน Aฯ
ข้อมูลดี ๆ ที่คุณไม่ควรพลาดครับ

ขอบอกว่าตอนนี้พวกสมาขิกทั้่งหมด ไม่สามารถที่จะดูกระทู้เหล่านี้ได้แล้วนะครับ

เพราะเกิดจากการที่แอดมินบ๊อบบี้กลัวที่เหล่าสมาชิกทุกคนที่อยู่ในดั้งโด่งจะทราบความจริงกัน

เลยเกิดการซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดความจริง ที่เหล่าสมาชิกดั้งโด่งความจะทราบกัน

ขอให้เหล่าสมาิชิกดั้งโด่งทุกคน โปรดพิจารณาถึงการกระทำครั้งนี้ด้วย

ว่าทำไมแอดมินบ๊อบบี้ถึงต้องซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดกระทู้ความจริงดังกล่าว

พบกับบ้านใหม่ที่เป็นกลาง ข้อมูลดี ๆ สำหรับคุณได้ที่ www.dodeden.com
อยากรู้ จังตอนนี้ เป็นไงบ้างงงงง ว่าจะไปฉีดเหมือนกันอ่ะคั๊บบ  
ไม่กล้าเสริมม ขนาดเสริมจมูกยังแทบแย่ tt
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้