ดู: 909|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถ้าอยากได้จมูกตั๊กแตนสวยๆต้องมาเลือกที่ “เลอลักษณ์” สวยสมใจ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีจ้า เราชื่อกุ้งเต้นน้าาาา เราจะมารีวิวจมูกทรงตั๊กแตนหรือMentisนั่นเองงงง ไม่อยากจะบอกว่าไปทำที่รพ.เลอลักษณ์มา และไม่อยากอยากจะบอกอีกว่ากว่าจะเลือกทรงจมูกได้นั้นนานมาก แต่เลือกก่อนที่จะไปทำนะคะ ดูไว้หลายทรงมาก แล้วก็ดูพวกคุณสมบัติของแต่ละทรงอย่างละเอียดยิบ 5555 แล้วก็ตกลงปลงใจกับทรงตั๊กแตน เพราะมีคุณสมบัติครบตามที่ต้องการ อิอิ จะบอกคร่าวๆว่าทรงนี้ดีอย่างไร มันดีตรงที่ว่าสิ่งที่เรากลัวมันจะเกิดขึ้นกับเราน้อยมาก เพราะมันจะป้องกันการเบี้ยวเอียงได้ดีกว่าทรงอื่นๆ แต่ก็อย่าไปลองบิดลองทุบมันนะคะ เดี๋ยวจะซวยเอา 5555 แล้วก็ทรงนี้จะป้องกันการทะลุได้สูงเช่นกัน อันนี้บอกแบบคร่าวๆก่อนเนอะว่าทำไมเลือกทรงนี้ และที่เลือกทำที่รพ.เลอลักษณ์ก็เพราะว่า...อยากเลือกทำที่ที่มันปลดอภัยแล้วเราเองก็มั่นใจได้ว่ามันจะไม่มีปัญหาอะไร ประมาณนี้อะค่ะ แล้วที่อยากเสริมจมูกเพราะคิดว่าทรงจมูกตัวเองไม่สวย จมูกยังไม่โด่งพอ เวลาแต่งหน้า ถ่ายรูปแล้วมันไม่เป๊ะ อีกอย่างเพื่อนชอบทำล่อ ใจจริงไม่อยากทำเท่าไหร่หร๊อกกก แต่เพื่อนมาล่อมายุเลยจัดสักหน่อย เอาให้สวยกว่าคนยุเลย 5555
        เอางี้ดีกว่าเดี๋ยวมาดูรูปก่อนทำ แต่ต้องบอกก่อนว่าก่อนทำเราก็สวยเหมือนกันหน่าาาา หน้านี่จิ้มลิ้มเชียวแหละ 5555 ไม่สวยมากแต่กอดอุ่นมากนะบอกเลยยยย อิอิ ฟอลโล่มีค่ะ...พลีสสสสส

ก่อนทำ

สวยใช่มะล่าาาาา เห็นรูปตัวเองตอนยังไม่ได้เสริมจมูกแล้วก็ขำดีค่ะ จมูกมันแลดูใหญ่ๆเหมือนลูกชมพู่เลยอะ ชั้นคิดถูกแล้วสินะที่เสริมจมูก แต่สำหรับเพื่อน มันจะปังหรือพังแค่ไหน ตามมาดูอีกทีค่ะ

ก่อนทำๆ

รูปน้สุดท้ายละ หลังจากนี้จะเป็น New กุ้งเต้นแล้วนะ สวยใสไร้สมองเอ้ยไม่ใช่ สวยใสแค่ไหนเชิญรับชมด้านนี้ได้เลยจ้าาาา

หลังทำ 9 วัน

เป็นไงมั่ง โด่งมั้ยยยย โด่งค่ะ พุ่งมากด้วย ช๊อบชอบบบบบ ดีใจกับจมูกใหม่จริงๆ เพื่อนบอกหน้าคม แต่ทำไมนมไม่โต อะไม่ช่ายยยยย เวลาแต่งหน้า หน้าดูมีมิติมากค่ะ แล้วเราแค่แต่งหน้าอ่อนๆ มันก็ขึ้นแล้วอ่า ชอบอีกแล้วววว แต่กว่าจะได้เท่านี้ก็ดูแลอย่างดีเลยนะจะบอกให้ หลังทำมา 7 วันแรกนี่นอนหมอนสูง คอยกินยา ประคบเย็นอยู่ตลอด ต้องอดทนไม่กินพวกอาหารแสลง ส้มตำ ของทะเลอะไรแบบนี้อะ อดแล้วอดอีก อยากแค่ไหนก็ต้องทร 55555 แต่ก็ถือว่าคุ้มค่ะ ดูจมูกสิ สวยงี้อะ ฝีมือหมอวีรวุฒิทั้งน้านนนนน 55555 หมอเก่งมาก ยกนิ้วให้เลยค่ะ หลังทำออกมาเจ็บน้อยบวมน้อย สุดยอดไปเลยยย

หลังทำ 1 เดือน

สุดจริงอะไรจริง สวยพุ่งได้อีก ปรบมืออออ 55555 งานนี้ต้องขอบคุณเพื่อนๆที่ช่วยยุ และทำจมูกมาล่อให้เราอยากจะทำบ้าง ประสบความสำเร็จมากจากการทำจมูกครั้งนี้ 5555 เพื่อนคนไหนอยากประสบผลสำเร็จในการทำจมูกครั้งแรกแบบเราก็มาที่รพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ โรงพยาบาลได้มาตรฐาน ปลอดภัยแน่นอน

ก่อนทำ

หลังทำ

ราคาเทา่รัยค่ะ
สวย หน้าเปลี่ยนน
พุ่งมากค่าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้