ดู: 1110|ตอบกลับ: 9

[ตาสองชั้น] ตาบนสวยๆจาก“โรงพยาบาลเลอลักษณ์” สวยจริงไม่อิงนิยายนะคะ อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ20วัน (2).jpg

สวัสดีค่าาา เบนจี้เอง นี่ๆวันนี้เอาตามาโชว์ ไปทำตาที่เลอลักษณ์มา สวยมาก หมอกรีดตาได้สวยมากค่ะ เลยอยากเอามาให้เพื่อนๆได้ชมกัน สวยใช่มั้ยล่าาา สนใจก็มาทำได้น้า อิอิ อย่าหาว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลยค่ะ อยากให้มาเห็นตาเราก่อนทำมาก จะได้รู้ว่าเค้าทำตาสวยจริงหรือว่าเราโม้ มาๆ มาดูเลยยยย
ก่อนทำ (2).jpg

ก่อนทำค่ะ ข้างหนึ่งเหมือนจะตาสองชั้น ส่วนอีกข้างนี่แทบไม่เห็นชั้นตาเลยก็ว่าได้ ก็เลยตัดสินใจทำให้มันเห็นชัดเท่าๆกันไปเลย 5555
        อาจจะมีคำถามถามว่าทำไมเลือกเลอลักษณ์ ดูรีวิวมาเยอะค่ะ แล้วเห็นรีวิวของที่นี่ หมอกรีดตาเนี๊ยบ ชั้นตาสวย เลยเลือกค่ะ อีกอย่างเป็นโรงพยาบาลได้มาตรฐานด้วย เราก็อยากได้ความปลอดภัยอะเนอะ อยากทำทีเดียวครั้งเดียวจบไปเลยไม่ต้องมาแก้ แต่เราทำจากที่นี่ไปโอเคมากค่ะ ไม่ต้องกงต้องแก้อะไรเลย หมอเยี่ยมมาก -///-
หลังทำทันที (3).jpg

หลังทำทันทีค่ะ หมอกรีดสวยมากกก ห้องผ่าตัดก็สะอาดมากด้วยค่ะ สมกับเป็นรพ.ได้มาตรฐานจริงๆ

หลังทำ 3 วันค่ะ บวมน้อยมาก ดูแลไม่ยากเลยแค่กินยา ประคบเย็น งดอาหารแสลงตามที่หมอสั่งเท่านั้นค่ะ

หลังทำ5วัน (1).jpg

หลังทำ 5 วัน อุต๊ะ!! ตาหายบวมแล้ว สวยแล้วด้วย ถูกใจมากเลยอะ พูดไม่ถูกเลยค่ะ 5555 เอาเป็นว่าชอบมากละกันเนอะ อิอิ

หลังทำ 10 วัน

หลังทำ16วัน (2).jpg

หลังทำ 16 วัน สวยสมใจเจ๊มากกกก แต่งหน้ายังไงก็สวย แต่งหนักแต่งเบาก็สวย อุ๊ยเขินนนน 55555

หลังทำ20วัน (2).jpg

หลังทำ 20 วันค่ะ ตอนนี้ตาเข้าที่มากแล้วค่ะ สวยมาก ชอบเวลาแต่งหน้าแล้วมันออกมาดูดีมากเลยค่ะ ตอนนี้มั่นใจมากขึ้นแล้ว ไมต้องใช้ที่แปะตาสองชั้นแล้วด้วย 5555 ขอบอกเพื่อนๆไว้ตรงนี้เลยว่า เก็บเงินที่เอาไว้ซื้อที่แปะตาสองชั้นมาทำตาสองชั้นจริงๆเลยดีกว่าค่ะ อยู่กับเราได้ตลอดชีวิต และไม่ต้องกลัวว่ามันจะหลุดด้วยค่ะ และอีกอย่างนะมันจะทำให้ตาเราดูหวานขึ้น คมขึ้นด้วยค่ะ สังเกตตาเราได้เลย อิอิ
แล้วถ้าเพื่อนคนไหนสนใจทำตา เราอยากแนะนำให้ทำที่รพ.เลอลักษณ์มากๆเลย เพราะหมอที่นี่กรีดตาสวยมากๆ อีกอย่างนะเป็นโรงพยาบาลด้วย ปลอดภัยแน่ๆค่ะ แล้วก็ทำครั้งเดียวขบเลยนะ ไม่ต้องกลับมาทำอีกเลย อีกอย่างนะ บริการที่นี่ก็ดี มีตู้ATM มีร้านกาแฟ ร้านอาหาร สะดวกมากขอบอกกกก
วันนี้มารีวิวและให้ข้อมูลเพียงเท่านี้ ใครสนใจจะสอบถามเราก่อนก็ได้ หรือจะโทรไปสอบถามกับทางโรงพยาบาลเลยก็ได้นะคะ บ๊ายบายยยยย
โพสต์ 2017-10-2 19:40:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะ
โพสต์ 2017-10-3 14:24:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำกับหมออะไรคะ
โพสต์ 2017-12-21 09:32:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวยมาก
โพสต์ 2018-2-2 16:27:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตาหวานขึ้น
โพสต์ 2018-3-29 16:28:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตาสวยมากอะ ดูเซ็กซี่
โพสต์ 2018-5-14 15:05:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวย หน้าก็เปลี่ยน ชอบๆ
โพสต์ 2018-5-22 16:41:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแซ่บ ดูเปลี่ยนลุคไปเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้