ดู: 719|ตอบกลับ: 7

[เสริมจมูก] อยากสวยก็ต้องรีบค่ะเสริมจมูกโด่งธรรมชาติสวยที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ15วัน (2).jpg

หลังเสริมจมูกรพ.เลอลักษณ์

การเสริมจมูกก้เป็นอีกอย่างหนึ่งที่จะเพิ่มความสวยให้กับใบหน้าค่ะ ดิฉันก็เป็นอีกคนนึงค่ะที่อยากจะสวยดูดี เพิ่มความมั่นใจเหมือนสาวๆคนอื่นๆค่ะ เริ่มต้นด้วยการวิเคราะห์ตัวเองก่อนเลยค่ะนี่คือสิ่งแรกที่ดิฉันคิดเพราะถ้าเรารู้จุดด้อยของตัวเราเองเราก้จะรู้ว่าเราควรที่จะปรับปรุงในส่วนไหนก่อนอิอิ  จากการสำรวจใบหน้าของดิฉันนั้นดิฉันรู้เลยว่าสิ่งที่ดิฉันควรทำเป็นอย่างมากเลยคือจมูกค่ะ ถามว่าทำไมหรอค่ะ ไปชมภาพก่อนเลยค่ะ   
ก่อนทำ (1).jpg

ก่อนเสริมจมูก

เป็นไงบ้างค่ะ หลังจากที่ได้ชมภาพกันไปแล้วจะเห็นเลยค่ะ ว่าจมูกเราค่อนข้างทีจะแบนมากๆเลยค่ะ  อิอิ ทำให้ใบหน้าดูไม่มีมิติสวยค่ะเพื่อนก็มีบอกหลายคนน่ะว่า การเสริมจมูกก็ช่วยได้ เชียร์ให้เราทำการเสริมจมูก อิอิ แต่เราเองก็ยังคงกังวลค่ะ ว่ามันจะเจ็บมากไหมเพราะ เราก็ไม่ค่อยคุ้นเคยกับเรื่องการทำศัลยกรรมสักเท่ารัย+55555
หลังทำทันที (1).jpg

หลังเสริมจมูกทันที

ยังไงก็คงต้องเสริมแล้วแหละค่ะ จมูกง่ะ !เพราะถ้าเราไม่เริ่มต้นสักทีใบหน้าเราก็จะยังคงเป็นแบบเดิมไม่ได้เพิ่มเติมจุดไหนบนใบหน้าเลย เราก็ต้องเลือกสถานที่ก่อนเลยค่ะ เพราะการที่เราจะทำการผ่าตัดเสริมสิ่งใดไปในร่างกายเรานั้นมันก้ต้องใช้เวลาการศึกษาค่ะ เราเลือกเป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เรามองว่าการเสริมในโรงพยาบาลนัน้ปลอดภัย ได้มาตรฐานดีค่ะ  เราก้ทำการจองและเข้าไปเสริมเลยค่ะ  เราเสริมเป็นทรง Princess Nose ค่ะ อยากได้จมูกสวยๆเราก้ต้องเลือกทรง และเนื้อซิลิโคลนได้ด้วยตัวเองค่ะ ก่อนที่จะเข้าไปปรึกษาคุณหมอ วีรวุฒิค่ะ คุณหมอใจดีมากๆค่ะ ให้คำปรึกษาดีด้วยย อิอิ ตอนเสริมก้ไม่เจ็บนะค่ะ เพราะที่นี้ใช้เป็นยานอนหลับค่ะ มันก็จะแบบหลับตื่นมาแล้วเสร็จเลย อ้าวแล้วคำว่าเจ็บนั้น ไม่มีเลยค่ะ คือดีงาม มากๆ  โด่งมาเลยค่ะ จมูก
หลังทำ6วัน  (2).jpg

หลังเสริมจมูก  7 วัน

หลังเสริมจมูก ไปได้ 7 วันแล้วนั้น ก้จะค่อยยุบบวมค่ะ ทรงจมูกก็จะค่อยๆชัดเจนขึ้นค่ะ ได้ทรงสวย เราชอบตรงที่จมูกได้ความโด่งขึ้นมา สโลปสวยรับกับใบหน้ามากๆ ค่ะ  มันก็แอบทำให้เรามีใบหน้าที่เด็กลงอยู๋นะค่ะ +555 อันนี้คือเราคิดไปเองหรือป่าวน่ะ
หลังทำ7วัน  (2).jpg

หลังเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์

เราก็อยากให้การเสริมจมูกของเรานั้นเป็นเหมือนการตัดสินใขในการเสริมจมูกให้กับคนที่กลัวการทำศัลยกรรมว่ามันไม่ได้หน้ากลัวอย่างที่คิดเลยค่ะ +555 ไม่เจ็บเลยด้วยซ้ำ สวยๆ ยาวไปค่ะ สาวๆๆ ...

โพสต์ 2017-12-14 15:08:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ็บไหมค่ะ
โพสต์ 2017-12-20 15:07:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอท่านไหนค่ะ
โพสต์ 2018-6-19 15:08:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้