ดู: 931|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ปรับโครงหน้ากับหมอไทยด้วยเทคนิคเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อเหมยค่ะ เคยอ่านแต่รีวิวของคนอื่นวันนี้มีโอกาสเขียนรีวิวให้คนอื่นอ่านบ้าง

หลังจากที่ตัดสินใจผ่าตัดปรับโครงหน้าสามมิติด้วยเทคนิคเกาหลี ไปเมื่อช่วงเดือนสิงหาที่ผ่านมา ก่อนที่จะตัดสินใจผ่าตัดคือหาข้อมูลเยอะมากทั้งถามข้อมูลจากคนใกล้ตัว ข้อมูลในเว็บไซต์ แล้วก็ตามเพจศัลยกรรมต่างๆ จนมาเจอเพจ Surgery Review ให้ข้อมูลดีมาก ทั้งข้อมูลการแพทย์ เทคนิค และรีวิวคนไทยจริงๆ
พี่เค้าแนะนำให้ไปปรึกษาคุณหมอก่อนแล้วค่อยตัดสินใจ หลังจากนัดวันปรึกษาแล้วเหมยนัดวันผ่าตัดเลยค่ะ 5555 เหมือนจะรีบแต่ไม่ใช่นะคะ เพราะปรึกษาคุณหมอแล้วประทับใจคุณหมอค่ะ คุณหมอตอบคำถามได้ ชัดเจน เห็นภาพ จำได้ว่าปรึกษาคุณหมอนานมาก คำถามเยอะมาก แต่คุณหมอตอบทุกคำถามเลยค่ะ แถมยังทำภาพก่อนผ่าตัด-หลังผ่าตัดให้ดูอีก

ชอบตรงนี้แหละค่ะเพราะเราได้เห็นภาพตัวเองก่อนผ่าตัดว่าทำออกมาแล้วหน้าจะเปลี่ยนไปขนาดไหน (แต่เอาจริงๆเหมยว่าหลังผ่าสวยกว่าตอนที่หมอทำรูปให้ดูอีกค่ะ)

วันแรกหลังการผ่าตัดค่ะ บวมเหมือนปลาทองเลย ^^

7 วันหลังการผ่าตัดค่ะ วันนี้คุณหมอนัดตัดไหม จะได้เอาผ้ารัดหน้าออกแล้ว 

วันที่ 10 หลังการผ่าตัดค่ะ อาการบวมเริ่มลดลงอย่างเห็นได้ชัด

หลังผ่าตัดมีแต่คนทักว่าสวยขึ้น หน้าหวานขึ้น ดูเด็กขึ้น ตอนนี้ชอบหน้าตัวเองมากค่ะ เหมยติดต่อผ่านเอเจนซี่นะคะ เพราะมองว่าสะดวกดี มีคนคอยนัดคิวปรึกษา ผ่าตัดให้ และคอยให้คำแนะนำ ดูแลหลังการผ่าตัด ค่อยติดตามอาการของเราตลอด ไม่ต้องกังวลเวลามีปัญหาหลังการผ่าตัดด้วยค่ะ เอเจนซี่ที่ดูแลเหมย ชื่อ Surgery Review นะคะเผื่อมีใครสนใจ ดูแลดีและเป็นกันเองมากๆค่ะ สำหรับใครที่กำลังหาข้อมูลการทำศัลยกรรมปรับโครง ลดโหนก วีไลน์ ฉีดไขมัน แก้จมูก ลองติดต่อไปสอบถามข้อมูลได้นะคะ เค้าให้ข้อมูลละเอียดดีค่ะ

ตอนนี้ชอบหน้าตัวเองมากๆค่ะ > <

ก่อนทำศัลยกรรมเหมยก็ส่งรูปไปให้เค้าประเมิน ปัญหาของเหมยคือ เป็นคนที่โหนกแก้มค่อนข้างสูง กรามชัด คางค่อนข้างยาวค่ะ เค้าแนะนำให้ ลดโหนก+วีไลน์ เพื่อให้หน้าได้สัดส่วนมากขึ้น มาดูรูปก่อนผ่าตัดกับหลังผ่าตัดดีกว่าค่ะว่าเปลี่ยนไปยังไงบ้าง
ส่วนชื่อหมอรบกวนถามหลังไมค์นะคะ^^ คุณหมอไม่อนุญาตให้ทำการตลาดค่ะ กลัวผิดจรรยาบรรณของแพทย์

ถ้าเนื้อหาผิดพลาดยังไงต้องขอโทษด้วยนะคะ มือใหม่หัดรีวิวค่ะ☺️
LINE ID : @srsurgery
โทร: 099-4695923 (พี่ออม)
เป็นคอนแทคติดต่อสำหรับคนที่สนใจนะคะลองทักไปปรึกษาดูก่อนได้ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้