ดู: 4288|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกเพิ่มความโด่งให้กับดั้งรพ.เลอลักษณ์โดยคุณหมอเสรีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์

เสริมจมูกโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ กับคุณหมอเสรีค่ะ มาแชร์ประสบการณ์กันค่ะ +555 ใครที่คิดจะเสริมจมูกให้ที่นี้เป็นทางเลือกในการเสริมจมูกค่ะ  การเสริมจมูกทำให้ใบหน้าเราดูสวยขึ้นค่ะ ส่วนตัวเราชอบมากเลยนะค่ะ เวลาถ่ายรูปมุมไหนๆเราก็มั่นใจมากขึ้นค่ะ  การเสริมจมูกมันทำให้จมูกเราดูโด่งสวยมากขึ้นค่ะ  สัดส่วนหน้าผาก จมูก คาง ก็ต้องสมดุลกันค่ะ จะทำให้ภาพรวมของใบหน้าดูสวย ตอนทำมาก็มีเพื่อนๆทักเยอะนะค่ะ ว่าสวยขึ้นค่ะ  

ช่วงแรกที่ทำมาก้จะมีอาการบวมค่ะ เราก็ตกใจนะค่ะ เพราะไม่ค่อยจะชินกับใบหน้าตัวเองสักเท่ารัยนัก+555  ประคบเย็นบ่อยมากค่ะ  ช่วงนี้แต่เราก็หายบวมไว้อยู๋น่ะค่ะ พวกน้ำมะพร้าวใครว่าลดบวมนี้หามาทานหมดเลยค่ะ  อิอิ  

ก่อนเสริมจมูก

ก่อนเสริมจมูกหน้าเราก็จะเป็นประมาณภาพค่ะ ก้จะมีความแตกต่างตรงในส่วนของมิติของหน้าค่ะ จมูกก็จะมีความแบนหน่อยๆค่ะ การที่เราไม่มีดั้ง จมูกสันไม่โด่งนั้นมันก้จะส่งผลให้ หน้าเราบานนะค่ะ สำหรับเรา เวลาถ่ายรูปมาก้จะมีปัญหาในการมุมตัวหมุนหน้าเพื่อหามุมกล้องค่ะ +555 เราก็มีการศึกษานะค่ะ ว่าการเสริมจมูกนั้นทำที่ไหนดี เราก้อยากทำอยู๋นะค่ะ แต่ความกลัวมันก้จะมาหยุดชะงักความคิดนี้ตลอดเลยค่ะ

หลังเสริมจมูกทันที

ตอนที่เข้ามาเสริมตอนนั้นคุณหมอก็ใจดีมากๆเลยค่ะ เราเสริมกับคุณหมอเสรีไปค่ะคุณหมอใจดีมากๆเลยค่ะ ให้คำปรึกษาดีมาก ทั้งการดูแลตัวเองและรูปทรงจมูกค่ะ แต่ตอนที่เราเลือกเนื้อซิลิโคลนจะเป็นผู้เชี่ยวชาญนะค่ะ เราเลือกเป็นทรง Idol Nose ค่ะ  เพิ่มความโด่งของจมูกค่ะ  เน้นเลย+555 เพราะเราไม่ม่มีในส่วนของดั้งเลย  ตอนทำที่รพ.เลอลักษณ์ เค้าจะให้เป็นยานอนหลับค่ะ เลยไม่ได้เจ็บตอนผ่าตัดเลยค่ะ  รู้สึกตัวก็คือตอนทำเสร็จแล้วค่ะ  

เสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์ 18 วัน

ภาพอัพเดท 18 วันค่ะ อิอิ ตอนนี้ก็ออกไปไหนมาไหนได้แล้วค่ะ  มีคนทักเยอะเลยค่ะ ว่าทำจมูกจากไหนมาสวยมากค่ะ อิอิ เราว่าเราก็ปลื้มในจนะค่ะ ที่ทำมาแล้วมีคนทักว่าสวย ว่าดี เพราะตอนแรกเราก้กังวลมากค่ะ ว่าทำมาแล้วจะไม่สวยอย่างที่คิด ตอนนี้สบายใจขึ้นเยอะมากเลยค่ะ เราว่าการที่เราจะทำศัลยกรรมอะไรนั้นเราต้องคิดก่อนว่าส่วนไหนที่เป็นจุดด้อยในร่างกายเราแล้วเราอยากที่จะเปลี่ยนให้มันดีขึ้น

ประคบเย็นนานไหมค่ะ
สวยอ่า เข้ากับหน้ามากกกก
สวยทรงเข้ากับหน้ามากเลย เราก็จะไปทำที่เลอลักษณ์ต้นปีหน้านี้อ่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้