1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ปาจัง
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลักยิ้ม] ลักยิ้มที่ตำแหน่งผิดพลาด..ปันหายังม่ายจบ มีภาพหั้ยชมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
น้องปาใจเยนๆคะ พี่ก้เปนอีกคนที่ไปทำมาค่ะ แต่ว่าทำแล้วพอใจมากๆ 1 ปีแรกมันจะเปนรอยลึกมากๆ พอปีถัดมา มันจะดูเปนธรรมชาติ พอปีที่ 3 ค่ะ ลักยิ้มข้างขวา หายไปเฉยเลยคะ พอไปหาหมอ หมอบอกว่าเปนธรรมชาติของร่างกายที่มันสร้างส่วนที่เสียหายไปให้กลับมาเหมือนเดิม ก้คือสรุปพี่เมลักยิ้มหายไปข้างนึง ต้องกลับไปทำใหม่ น้องปาใจเยนๆนะ ของน้องปาที่ไม่โอเคย ซัก 2 ปีเดียวมันก้หายไปกลับสู่สภาพเดิม เหมือนพี่เมอะคะ
โห ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆ ว่าแต่ภาษาอ่านแล้วปวดหัวเลยอ่า วัยรุ่นมากมาย
เป็นกำลังใจให้คร้าบ
เราก็คิดจะไปทำแต่คงไม่ทำแล้ว จอนนี้เราก็จัดฟันอยู่เดี๋ยวรอจัดเสร็จดูว่าหน้าเปลี่ยนไปไหม
ลักยิ้มตำแหน่งผิดทำหน้าโทรมจริงๆด้วยค่ะ ถ้าเป็นคนอื่นที่พื้นฐานหน้าตาไม่ดีคงเครียดกว่านี้
แต่คุณปาหน้าตาดีมากเป็นทุนเลยดูไม่น่าเกลียดเท่าไหร่ค่ะ สวยจนกลบความไม่ดีไปเลยนะค่ะ
ยังไงก็สู้ๆค่ะ
เราทำมาเหมือนกันค่ะ  ได้ 3 เดือนแล้ว  ตอนที่ทำออกมา ก้อเบี้ยว  ถามแฟนคุณหมอเค้าบอกว่า  คนที่มีลักยิ้มตั้งแต่เกิดก้อไม่เท่ากัน  แล้วก้อรอไห้รอยบุ่มหาย  แหละข้างซ้ายหายก่อน  ข้างขวายังบุ่มตลอดแต่ไม่มากตอนแรกก็เครียด  แต่ตอนนี้เริ่มจางแล้วค่ะ  
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้