ดู: 1016|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรง Idol Nose ให้ใบหน้าสวยรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        ฮัลโหลๆ มายนิคเนมอีสฟ้า บางคนอาจสงสัยว่า เห้ยฟ้า ฟ้าไหน ฟ้ามาทำไม ไม่ต้องสงสัยแล้วค่ะเข้ามาในกระทู้นี้มีแค่เข้ามารีวิวแหละ 5555 บางทีก็ตลกตัวเองนะว่าเป็นอะไรมากรึเปล่า 5555 คือฟ้าจะมารีวิวจมูกฟ้าเอง พอดีไปอัพดั้งใหม่มา ว้าวววว ก่อนจะให้ดูดั้งใหม่ใครสนใจดูดั้งเก่าก่อนมั้ยล้าาาา สนใจก็ตามมาดูสิ้

จมูกอันไร้ดั้ง และจมูกอันเบิกบาน 5555 แต่ต่อจากนี้มันจะมีแต่จมูกที่สวยงามแล้วววว เพราะเราได้เข้าไปเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์มาค่ะ รพ.ศัลยกรรมตกแต่งโดยเฉพาะ เราได้ติดต่อไว้ว่าจะไปทำค่ะ วันทำเราก็ได้ลากสังขารตัวเองเข้าไป เข้าไปก็ไปติดต่อค่ะ ก็จะมีเจ้าหน้าที่มาดูแลเราค่ะ สอบถามเราว่าอยากได้ซิลิโคนอะไร อยากได้ทรงแบบไหน แล้วก็อธิบายคุณสมบัติของแต่ละอย่างให้ฟัง เราเลยเลือกทรงไอดอลโน๊ตไปค่ะ เพราะทรงนี้จะเน้นสันจมูกเป็นพิเศษ มันตรงใจเราตรงที่ว่าเราเป็นคนไม่มีสันจมูกหรือดั้งอยู่แล้วอะค่ะ เลยเลือกทรงนี้ พอเราเสร็จอยากตรงนี้เราก็ไปนั่งรอทำประวัติ แล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงินพร้อมรับยากลับบ้านด้วยเลย แล้วก็นั่งรอคิวผ่าตัดอยู่พักนึง พอถึงคิวเจ้าหน้าที่ก็เรียกเข้าไปให้ล้างหน้า เปลี่ยนชุดเตรียมผ่าตัด ยังไงก็ตามมาดูหลังจากนี้กัน

หลังทำเสร็จแบบสดๆร้อนๆ เค้าให้มานั่งพักที่ห้องรับรองอะค่ะ ตอนแรกกลัวมากกก พอทำเสร็จนี่โล่งเลย ไม่เจ็บ คุณหมอวรรณามือเบา แถมใจดี บอกเลยว่าด้วยความที่หมอมือเบา หลังจากที่ทำไปจมูกเราบวมน้อยช้ำน้อยมาก แต่ถึงยังไงก็ต้องทำตามที่หมอบอก คือต้องนอนหมอนสูง 1 อาทิตย์ กินยาตามที่หมอสั่งตลอด คอยประคบเย็นบ่อยๆ งดของแสลงทุกชนิด เท่านี้ก็สวยแล้ววววว มาดูรูปหลังทำยาวๆเล้ยยยยย

หลังทำ 5 วันค่ะ

บอกแล้วว่าบวมน้อยช้ำน้อยมากกกก นี่เรากินพวกน้ำใบบัวบก น้ำมะพร้าวด้วยนะ เค้าบอกช่วยลดบวมลดช้ำได้

หลังทำ 15 วัน

จมูกเริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้วค่ะ เป็นทรงสวยเชียว จากผู้หญิงไม่มีดั้ง ตอนนี้มาจากไหนก็ไม่รู้ พอมีดั้งก็ดูโตเป็นสาวขึ้น คนที่บ้านว่างี้ 5555

ตอนนี้แฮปปี้มากค่ะ คือมีความมั่นใจในตัวเองมากขึ้น ไม่ว่าจะแต่งหน้าแต่งตัวก็รู้สึกมั่นใจ เพื่อนๆก็ทักมาเยอะมากว่าดูดีขึ้น ง่ายว่าผลตอบรับออกมาดีเกินคาดค่ะ ดีนะเนี่ยที่ไม่มามัวกลัวเหมือนแต่ก่อน ไม่งั้นไม่สวยแบบนี้แน่ๆเลยยยย 5555 ขอเข้าข้างตัวเองนิดนึงเนอะ ใครสนใจมาสวยที่นี่ด้วยกันได้นะคะ มาเป็นครอบครัวเลอลักษณ์เหมือนกัน บอกเลยว่าการบริการที่นี่ดีมากๆ เข้ามาที่นี่แล้วรู้สึกอบอุ่นอะค่ะ โรงพยาบาลก็สวย ตกแต่งได้ครีเอทมาก ชอบๆ ดูรวมๆแล้วโอเค ให้สามผ่านไปเลยค่าาาา
สวยมาก เข้ากับหน้าด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้