ดู: 549|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จะอัพดั้งใหม่ทั้งทีก็ต้องทำให้ปังสิคะ มาให้รพ.เลอลักษณ์อัพให้นี่มา ปังแน่นอนค่าาา

[คัดลอกลิงก์]

มาแล้วจ้าาาา โมมาแล้วววว วันนี้จะมารีวิวจมูกใหม่ ใสๆแบ๊วๆ 5555 ก็พอดีว่าไปอัพดั้งใหม่มา เลยอยากจะแชร์ อยากจะรีวิว อยากจะเล่าสู่กันฟังงง เผื่อเพื่อนๆคนไหนสนใจอยากจะทำที่เดียวกันอะไรประมาณนี้ เอ้อออ แต่รูปที่เห็นนี่รูปก่อนทำนะคะ คืออยากให้เห็นก่อนทำก่อนว่าเป็นยังไงบ้าง แล้วค่อยมาดูหลังทำทีหลัง บอกได้เลยว่าเปลี่ยนมาก ไม่ใช่หน้าเปลี่ยนนะ แต่ดั้งเปลี่ยนไปจากเดิมมาก จากแหมบๆกลายเป็นโด่งพุ่ง เอ้อเอาสิ จะมีอะไรปังไปกว่านี้อีกมั้ย 55555 ไม่ขอพูดอะไรมากมาย มาดูก่อนก่อนทำหลังทำไปตามสเต็ปแล้วเจ๊จะสรุปเป็นเรื่องราวให้ทีหลังเลยค่าาาา มะ...

ก่อนทำ

ก่อนทำแบบหน้าสดว่าปังแล้ว หลังทำแบบหน้าสดปังกว่าจ้า พูดเลยยยยย ไม่ค่อยเท่าไหร่เลยนะเราเนี่ย จากคนที่จะอ่านเพื่อศึกษาไว้เป็นข้อมูล กลายเป็นหมั่นไส้ไปแล้วค่ะตอนนี้ 55555

หลังทำทันที บอกแล้วว่าหน้าสดตอนมีดั้ง ยังไงก็ปังค่าาาา 5555

วันที่ 2 ค่ะ

วันที่ 7 แต่งหน้าเบาๆก็สวยได้อะไรได้นะคะ ขอบอกๆ

วันที่ 11 ค่าาาาา

วันที่ 15 ค่าาาา

ตอนนี้จมูกเริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้ว รู้สึกว่าพอเข้าทรงแล้วมันสวยมากเลยค่ะ มันดูเรียวๆเข้ากับหน้าเรามาก เพื่อนก็บอก ใครก็บอก จากสวยอยู่แล้วก็สวยขึ้นไปอีก ก็พูดไปค่ะ 55555 อรรถรสเนอะ เป็นอีกคนที่ขอเชียร์รพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ จมูกนี้เรียกทรง Idol Nose หมอวีรวุฒิให้มาค่ะ คุณหมอมือเบามากๆ หลังจากที่ทำมาจมูกเราไม่ค่อยบวม ไม่ค่อยช้ำเลย แต่เราก็กินยาตามที่หมอสั่งตลอด แล้วก็คอยประเย็นบ้าง ส่วนพวกอาหารแสลง ของทะเล แอลกอฮอล์เราก็งดหมดทุกอย่างตามที่หมอสั่งเลย อยากได้จมูกสวยๆอะค่ะ เลยยอมทำตาม 55555
ส่วนเรื่องการติดต่อนะคะ เราก็โทรติดต่อไปจองคิวกับโรงพยาบาลเลยค่ะ เจ้าหน้าที่ก็จะเช็คให้ว่าสามารถเข้าไปวันไหนได้บ้าง พอถึงวันทำก็เตรียมตัวเตรียมใจและบัตรประชาชนค่ะ นำไปยื่นทำประวัติ 55555 เลือกทรง ซิลิโคนจมูกเสร็จก็ทำประวัติ จ่ายเงิน+รับยา เสร็จแล้วก็ไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้า เตรียมเข้าห้องผ่าตัดค่ะ เข้าไปก็คุยกับคุณหมอสักนิดนึง เสร็จแล้วก็หลับไป ตื่นมาอีกทีก็เสร็จแล้ว จากประสบการณ์การที่ผ่านมา ขอบอกเลยว่า รพ.เลอลักษณ์ได้มาตรฐาน บริการดีจริงๆค่ะ ไม่รู้สึกผิดหวังเลยที่เลือกที่นี่

หน้าเปลี่ยนเลยอ่าาา
ทรงสวย เข้ากับหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้