ดู: 2430|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] ทำจมูกครบ1เดือน มองเห็นซิลิโคนจากรอยแผลด้านในรูจมูก

[คัดลอกลิงก์]
ในรูปคือแผลตอนเสริมจมูกมาครบ 1เดือนค่ะ
มีใครเคยเป็นแบบนี้มั้ยคะ?
คือตอนนี้ถอดซิลิโคนออกแล้วค่ะ คุณหมอบอกว่า เป็นขาซิลิโคนที่เบียดแผลออกมาค่ะ
คุณหมอให้ถอดซิลิโคนออกพัก 1เดือน แล้วค่อยกลับไปใส่ใหม่
เค้าจะปรับแก้ปลายจมูกให้ใหม่ค่ะ
แต่กังวลว่ากลับไปทำแล้วจะมีปัญหาอีก
ไม่อยากเจ็บตัวหลายๆรอบ กะลังเซงๆเลยค่ะ มีใครเคยเป็นแบบนี้บ้างมั้ยคะ?
แล้วแก้แล้วเป็นยังไงบ้างคะ??? อยากได้ความเห็นจสกหลายๆท่านที่เคยมีปัญหาค่ะ
เอามาไว้เป็นแนวทางในการตัดสินใจ
ขอบคุณมากๆนะคะ
โพสต์ 2017-9-14 10:48:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเรานี้ไม่แก้ที่เดิมเปลี่ยนหมอเลย เราแก้จมูกกับหมอดาที่ we clinic อ่ะตอนนี้ไม่มีปัญหาไรละ
โพสต์ 2017-9-18 09:07:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรากำลังเป็นคะ พึ่งไปทำมา ตอนนี้ 3 อาทิตย์ ซิลิโคนยังไม่โผล่ออกมาแต่งแผลไม่แห้งมีน้ำเหลืองติดอยู่คะ คิดว่าต้องถอดออกคะ ไม่รู้จะทำที่ไหนแล้วคะ (ทำ2รอบ เป็น2รอบ) ของเราดวงไม่ดีเลย
โพสต์ 2017-9-27 06:50:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เด่วมันก้จะหายค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้