ดู: 1952|ตอบกลับ: 1

[ทำหน้าเรียว] รีวิวยุบโหนกแก้มปรับรูปหน้าหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวยุบโหนกแก้มปรับรูปหน้าค่ะ คือรูปหน้าเราจะมีโหนกแก้มเยอะมากค่ะ ตอนแรกก็ปลงๆแล้วนะ แต่คือเวลาเห็นคนอื่นเค้ามัดผมเปิดหน้า เราก็อยากจะเปิดหน้าแบบนั้นบ้าง ก่อนทำเราจะปล่อยผมลงมาบังตลอด เพราะไม่มันมั่นใจค่ะ ตอนแรกก็ดูรีวิวไปเรื่อยค่ะ ไม่ได้คิดจะทำแต่พอไปเจอที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกมียุบโหนกแก้ม ชื่อศัลยกรรมดูแล้วเหมือนน่าจะพักฟื้นนานแน่เลย เลยลองโทรเข้าไปสอบถามดู เจ้าหน้าที่ก็บอกการพักฟื้นไม่นาน1อาทิตย์ก็ไปทำงานได้ เราเลยขอดูรีวิวเพิ่มเติมคือจากรีวิวหน้าเค้าเรียวและดูเด็กลงเลยค่ะ อีกอย่างโรงพยาบาลก็ดูมีมาตรฐาน หมอทนงศักดิ์ก็มีชื่อเสียงมานาน เลยจองคิวทำเลยละกัน พอถึงวันทำก็งดน้ำงดอาหารเข้าไปตั้งแต่9โมง ทำประวัติเสร็จเจ้าหน้าที่ก็พาเราไปตรวจร่างกาย พอตรวจเสร็จก็เอาผลไปให้คุณหมอดู พร้อมกับคุณหมออธิบายการทำให้เราเข้าใจเบื้องต้น หลังทำแล้วจะเป็นไงประมาณนี้ หลังจากนั้นเจ้าหน้าที่ก็พาเราไปเตรียมตัวผ่าตัด ที่นี้เค้ามีวิสัญญีแพทย์ทำการดมยาสลบ ไม่ต้องกลัวไม่ฟื้น555 หลังจากนั้นเราก็ไม่รู้เรื่องอะไรแล้ว ตื่นมาก็อยู่ที่ห้องพักฟื้นละ หน้าก็บวมๆชาไม่เจ็บอะไร นอนที่โรงบาล1คืน ตอนบ่ายๆอีกวันก็กลับบ้าน อาการแรกๆก็บวมมากยังกังวลอยู่เลยค่ะ แต่พอวันที่ 4-5มันเริ่มยุบแต่ก็ยังบวมอยู่นะ ไปนั่นนี้ได้ หลังจากหายดีแล้วเริ่มเข้ารูป ไม่ผิดหวังเราว่าหน้าเราดูเด็กลงนะ เอารูปก่อนหลังมาให้ดูค่ะ ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่จินตนาการไว้ ต้องขอบคุณคุณหมอมากๆเลย
ก่อนยุบนะค่ะ
ก่อน5377 (10).jpg

หลังยุบมาแล้วค่ะ
โพสต์ 2017-9-17 07:56:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จ่ายค่าเสียหายกี่บาทครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้