เจ้าของ: katon25291
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับ กับ คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ดีมอร์ คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
อยากเห็นรูปหน้าเต็มจังเลยค่ะ คงน่ารักแน่เลย
ฝีมือการเย็บของคุณหมอสวยมากเลยค่ะ
โหววปากสวยมากๆ เห็นกระจับชัดเจน
สวยๆ กี่วันตัดไหมคะ
เนียนดูดีสุดๆค่ะ
ถ้าเราทำทั้งบนและล่าง ราคาเท่าไหร่คะ
ดูเป็นธรรมชาติสดใสมากเลยคร้า
งานละเอียดสุดยอด
ดูดีเป็นธรรมชาติสุดยอดมากค่ะ
ว้าว เห็นในเพจมีโปรทำสองอย่าง รวมปากด้วยไหมค่ะ
ปากสวยมาก ขนาดหนักทำนะเนี้ย อยากเห็นรูปตอนนี้
คุณหมอมือเบาไหมคะ
ดูแลรักษาลำบากไหมคะ เวลาจะทานข้าวนะคะ
ปากกระจับน่ารักมากเลยค่ะ คุณหมอทำดีจัง
ปากดูนุ่มนิ่มมาก
มีบอกราคาไหมคะ
สวยมากกกกกกกกกก
ทาของร้อนเย็นได้ไหมหลังทำนะคะ
มีรูปเต็มไหมคร้าอยากเห็น
เย็บแผลสวยมากเลยค่ะ
ดีงามมากกกกก
คุณหมอออกแบบทรงปากได้ละเอียดมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้