เจ้าของ: katon25291
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับ กับ คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ดีมอร์ คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ดูเซกซี่ไปอีกแบบ
สวยอ่ะ ชอบๆๆๆ
ปากที่นี่ก็ทำสวยเหมือนกันนะ
อยากทำมากๆเลยทั้งจมูกทั้งปาก
รอยเย็บละเอียดมากเลยค่ะ
เย็บแผลสวยมาก ชอบเลยค่ะ
เวลายิ้มเป็นไงบ้างคะ รุ้สึกตึงไหมคะ
คุณหมอดูใส่ใจและเย็บละเอียดมากเลยค่ะ ชอบมากค่ะ
เย็บงานละเอียดมากเลยค่ะ
อยากเห็นก่อนทำเลยนะคะ งานละเอียดมาก
เย็บงานละเอียดมากกค่ะ คุณหมอคิวเยอะไหมค่ะ
เย็บได้ละเอียดดีค่ะ สนใจมากเลย
เย็บละเอียดมากเลย ตอนบวมนานไหมค่ะ
งานดีเย็บละเอียดคุณหมอสุดยอดเลยค่ะ
มีรูปเพิ่มเติมอีกไหมคะอยากเห็นแบบเต็มๆหน้าเลยนะคะ
ตอนนี้ดูที่เพจ Dmor Clinic มาอยู่ค่ะสนใจมากๆ
ตอนนี้ดัดฟันอยู่ ทำได้ไหมค่ะ
คุณหมอตุ๊กสุดยอดมาก เย็บได้ละเอียดมากเลยค่ะ
การเย็บดูละเอียดมากเลย ชื่นชมฝีมือเหมาะมากค่ะ
คุณหมอทำสวยมากค่ะ ดัดฟันทำได้ไหมค่ะ
คุณหมอเก่งสุดยอดเลยค่ะ เย็บได้ละเอียดมาก
ที่นี้ประกันกี่เดือนค่ะ
เย็บละเอียดมากเลยค่ะ
ทรงปากแบบนี้เค้าเรียกว่าทรงอะไรคะ
เย็บสวยฝีมือขั้นเทพเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้