เจ้าของ: katon25291
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับ กับ คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ดีมอร์ คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
มุมปากยกเป็นปีกนกเลย สวยมากๆเลยนะคะ
ทำปากกระจับเหมือนได้มุมปากมาเพิ่มด้วย หรือคุณหมอทำให้คะ?
ว้าวๆๆสวยๆ อยากเห็นหลังตัดไหมจัง มาอัพเดตหน่อยน๊าา
สนใจค่ะ ขอข้อมูลตอดต่อได้ไหมคะ อยากเข้าไปปรึกษา
เราอยากรู้ว่าต้องนวดปากยังไง มีคลิปไหมคะ
โหว!!หมอเย็บสวนมากๆ หลังทำเห็นกระจับชัด เริศอ่าา
คุณหมอเย็บแผลสวยจัง เห็นกระจับชัดมาก อยากจะไปแก้จัง แพงไหมคะ
อันนี้เรียกปากทรงอะไรคะ กระจับอย่างเดียวหรอคะ
เห็นกระจับชัดเจน เริศๆ ราคายังงัยบ้างคะ
ปากมีเสน่ห์มาก เจอแบบนี้พูดอะไรก็เชื่อหมด เพราะมัวมองแต่ปาก ชอบๆ
ปากสวย รวยเสน่ห์มากๆเลยนะคะ
โหวว!!หมอเย็บสวยมาก อยากเห็นหลังตัดไหมจัง รอดูอัพเดทนะคะ
ขอยืมรูปไปให้หมอดูนะคะ อยากได้แบบนี้
ถ้าอยากได้ปากทรงนี้ ต้องบอกหมอว่ายังไงคะ
เราแพลนจะไปทำปากทรงนี้ แล้วพาแฟนไปทำจมูกด้วย จะได้ส่วนลดไหมคะ จริงจังมาก
งานดีงานละเอียดขนาดนี้ ราคาแพงไหมคะ สนใจค่ะ
หลังทำดูแลยากไหมคะ
รับทำปากบางด้วยไหมคะ ดูจากรอยเย็บแล้วคุณหมอเย็บละเอียดมากนะคะ
แก้ปากกระจับเท่าไรนะคะ
ชอบทรงปากเเบบนี้มากคะ อยากทำเลย
หลังทำปากสวย อยากเห็นตอนนี้ด้วยว่าเป็นธรรมชาติไหม เห็นรีวิวจมูกธรรมชาติมาก
มีรูปอัพเดทอีกไหมคะ  และถ้าแก้ปากกระจับเท่าไรนะคะ
ดูเเล้วชอบมากเลยคะ ทรงจมูกสวยมาก
อันนี้เรียกทรงอะไรคะ  ยากได้แบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้