ดู: 41412|ตอบกลับ: 229
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับ กับ คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ดีมอร์ คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย katon25291 เมื่อ 2017-9-7 16:33

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคนนะคะ เอ๊ะ!!! แต่มีใครอยากจะเป็นเพื่อนกันเราไหมน๊า เอาเป็นว่าเราแค่อยากจะแนะนำที่ทำ ปากกระจับ

สวยๆให้เท่านั้นเองนะคะ เพราะเราก็เป็นคนหนึ่งที่ ศึกษามาหลายๆที่เหมือนกัน ว่า ทำปากกระจับที่ไหนดี ทำปากกระจับหมอไหนดี แล้วก็ได้

เจอ เพจดีมอร์คลินิค เชื่อไหมเค้าข้อมูลดีมาก ทั้งการแนะนำดูแลตัวเองก่อนและหลังทำปากกระจับ ทั้ง วิธีการนวดปากกระจับหลังทำไปแล้ว 1 เดือน เราว่าเค้าแนะนำดีมากเลยนะ พอเข้าไปทำก็แนะนำดี แถม พี่ๆเลขาก็ดูแลเราดีมากๆเลยนะคะ

เราไม่มีรูปก่อนนะคะ มีแต่รูปหลังทำทันทีนะคะ มาดูรอยเย็บของคุณหมอตุ๊กกันนะคะ (ที่นี่เค้าเรียกว่า "ฝีเย็บนะคะ")

รูปหลังทำทันทีนะคะ

แถมอีก 1 รูป หลังทำปากกระจับทันที

หากสนใจให้เราแนะนำก็ได้นะคะ ^_^
อื้อหือ หลังทำทันทีไม่มีเลือดเลย
เย็บสวยมากเลยอ่ะ
หูยสวยมากคะ ราคาเท่าไรคะ
ปากสวยมากเลยนะคะ เปนกระจับเด่นเลยนะคะ ราคาเท่าไรคะ
ตอนนี้มีโปรไหมคะ อยากทำมั่งอ่ะ
ปากสวยมากๆเลยนะคะ พอจะทราบไหมคะว่า ถ้าแก้ปากเดิม ที่ทำแล้วแล้วเท่าไรนะคะ
มีรูปหน้าเต็มไหมคะ อยากเห็น น่าจะเหมือนตุ๊กตาเเน่เลย
หลังทำยังสวยขนาดนี้ ชอบอ่าาา
เค้าเรียกทรงอะไรอ่ะคะ อยากได้ทรงนี้ค่ะ
มีคลิปการนวดปากให้ดูด้วยหรอคะ ขอบ้างได้ไหมคะ
ถ้าเคยทำปากกระจับมาแล้ว หากไปแก้จะมีค่าแก้ไหมค่ะ
ว้าวว !! แผลสวยจัง อยากดูตอนหลังตัดไหม รอๆอัพเดตนะคะ
หูยย..,คุณหมอเย็บแผลสวยจัง เห็นกระจับชัดมาก อยากจะไปแก้จัง แพงไหมคะ
งานดีขนาดนี้ ค่าใช้จ่ายทั้งหมดประมาณเท่าไหร่คะ เก็บตังๆ
อยากได้ทรงนี้ต้องบอกคุณหมอว่ายังไงคะ ถ้าเราเอารูปให้ดูเลยหมอจะทำได้ไหมนะ
พักฟื้นนานไหมคะ ทำปาก เรายังกล้าๆกลัวๆ
หากเคยทำปากกระจับมาแล้ว อยากแก้ แก้ราคาเท่าไรคะ
แผลสวยอ่าา อยากเห็นตอนหลังตัดไหม รออัพเดตนะคะ สวยๆ
โหวว..นี่ขนาดยังไม่ตัดไหมยังสวยขนาดนี้ เริศๆ มาอัพเดตหน่อยนะคะ
ปากกระจับสวยมากๆๆ ปากแผลสวยมากเลยนะคะ ไม่มีเลือดเลย
นี่เรียกว่าทรงกระจับหรอคะ ดูเหมือนมี ปีกนกด้วยและก็เหมือนมียกมุมปากดูยิ้มยิ้มด้วยหรือทำรวมกันหมดเลยคะออกมาดูดีสวยมาก
งานเนียนมาก รอยเย็บละเอียดมาก ตอนนี้มีโปรไหมคะ
ปากกระจับ รอยเย็บสวยมากละเอียดมากๆเลยนะคะ ตอนนี้มีโปรไหมคะ
มุมปากยกปีกนกด้วยนะคะ สวยมากๆ
อยากเห็นตอนนี้มากเลยค่ะปากคงสวยน่าดูไว้มาอัพเดตรูปให้ดูด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้