เจ้าของ: katon25291
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับ กับ คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ดีมอร์ คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
รอยเย็บสวยจังค่ะ อยากเห็นรูปหลังทำจังคงจะสวยมากเลยยย
รอยเย็บสวยจังค่ะ ตอนทำคุณหมอฉีดยาชาหรือยาสลบคะ
มีรีวิวเพิ่มเติมไหมคะ
ว้าว แผลเนียนมาก ไม่มีเลือดเลย
มีราคารายละเอียดไหมคร้า อยากเก็บเงินไปทำ
รอยเย็บสวยมากกก
รอยแผลสวยมาก
มีราคาไหมคร้าา
สนใจคร้าา แนะนำให้หน่อยคร้าา
ทรงปากสวยมากเลย
เห็นรอยเย็บระเอียดมาก แสดงว่าพิถีพิถันมือเบาเวอร์
ราคาเท่าไหร่คร้าาา
มีเทคนิคการนวดปากบ้างไหมค่ะ
แผลเนียนละเอียดมาก
สวยคร่า ละเอียดมาก
มีราคาไหมค่ะแบบบนล่าง
รอยแผลสวยมาก
เจ็บไหมคะดูแลยากไหมคะ
มีราคาไหมค่ะ หลังทำไปเป็นไงค่ะ
ฝีเย็บละเอียดมากเลย
ฝีเย็บละเอียด ดูมืออาชีพมาก
เราติดตามที่นี้มานานมาก แนะนำใครอยากทำรีบจองนะคะ โปรหมดไวมาก
หลังทำปาก ต้องดูแลรักษายังไงค่ะ ต้องนวดไหมกี่เดือนนวดคะ่
หมอตุ๊กทำปากด้วยเหรอคะ นึกว่าทำจมูกอย่างเดียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้