ดู: 3799|ตอบกลับ: 2

[เสริมคาง] ไม่น่าไปเลาะคางเลยครับ เลาะแล้วเริมไม่ได้ไม่มีหมอใหนกล้าทำให้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย postterpotea เมื่อ 2017-9-6 14:41

IMG_3454.PNG IMG_3453.PNG

ผมได้ไปเลาะคางที่คลีนิคดัง หรูหราย่านสาทร ครับ
เรื่องมีอยู่ว่า คางเป็นฉีดฟิลเลอร์จากคลีนิคมา พอดีฟิลเลอร์มันสลาย
มันก็ยุบไปนิดหน่อยเลยไม่อยากเติมครับเพราะ มันเสี่ยงผมก็เพิ่งเคยฉีดครั้งแรกแล้ะฉีดน้อยมาก
เพราะมันแพง เลยตัดสินใจเลาะออกครับ
ที่คลีนิคใช้วิธี การตัดด้วยเลเชอร์ ไม่สลบนะครับรู้เรื่องทุกอย่าง
หมอบอกมีนิดเดียว เอาออกหมดแล้ว ให้พักเนื้อ สองเดือน แผลที่คางยาวมากเลย
ครับ เป็นแผลเป็นนูนมากกลายเป็นคีย์ลอย
พอสองเดือนแล้วก็นัดเสริม  หมอบอกเสริมไม่ได้ คางเข็งๆอยู่ดึงเนื้อไม่ขึ้น
หมออื่นก็ไม่กล้าเสี่ยงครับ ถามมาสามสี่หมอ หมอส่ายหัวเลยครับ
มีหมอท่านนึงบอกว่าขูดไม่หมด แค่จับก็รู้แล้วว่าไม่หมด

เซ็งมากเลยครับเสียเวลารอ ที่ต้องเสียเวลาอีกหลายๆรอบ
งานการทำไม่ได้เลยครับ ผ่าล่ะคางยาวขึ้นเรื่อยๆเข็งขึ้นเร็ยๆ

ผมควรทำอย่างไรดี แก้ที่ใหนได้
โพสต์ 2017-9-14 10:50:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองไปปรึกษากับหมอแซมที่ we clinic ดูเพื่อนเราแก้ที่นั้นตอนนี้ใช้เสริมคางแบบขายาว
โพสต์ 2019-7-2 03:05:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผิวขาวจัง :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้