ดู: 730|ตอบกลับ: 0

รีวิว เสริมหน้าอก ที่ ดรีมคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wimuttakun เมื่อ 2017-9-3 11:32

สวัสดีค่าาา วันนี้เราจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกให้เพื่อนๆได้ฟังกันนะคะ ที่เราตัดสินใจเสริมหน้าอกเพราะไม่มั่นใจเวลาแต่งตัวเลยคะ ปกติเราเป็นคนชอบแต่งตัวค่ะเป็นธรรมดาของผู้หญิงทุกคนแหละเนอะ แต่เราไม่มีหน้าอกเลยจะโกยจะดันด้วยวิธีไหนก็ไม่มีเนินขึ้นเลยค่ะ
IMG_0401.JPG IMG_0402.JPG IMG_0405.PNG

หนักสุดคือใส่เสื้อซิลิโคนเพื่อดันให้มีนม แต่เมื่อมีเหงื่อไหล อากาศร้อนๆ เจ้าซิลิโคนก็ดันเกาะไม่อยู่ไหลลงข้างนึง

คืออายมากตอนนั้น บางครั้งก็ต้องใส่เสื้อในที่มีฟองน้ำหนาๆรู้สึกอึดอัดมาก  เศร้าใจคะ จากนั้นเราเริ่มที่อยากจะมีหน้าอกดูมๆ สวยๆ โดย

เริ่มศึกษาจากหลายๆเพจ หลายคลินิกคะ. จนมาเจอ ดรีมคลินิก ที่เลือกที่นี่ เพราะที่ดรีมคลินิกติดอันดับ 1 ใน 5. คลินิกเสริมหน้าอกที่ดีที่สุด

ในประเทศไทย โดย คุณหมอทรงยศ. โดยเราเริ่มดูศึกษาจากการรีวิวของคนที่ทำ โดยรีวิวของทีนี่เยอะมาก และเป็นข้อมูลสำคัญสำหรับผู้

ที่อยากจะทำเลยคะ ตัดสินใจทักเฟส ทุกไลน์ คลินิกเข้าไปสอบถามพี่ๆตอบข้อความตลอดคะ พี่ให้คำแนะนำไซส์หน้าอกขึ้นอยู่กับคุณหมอ

วัดในวันที่มาปรึกษาค่ะ เนื่องจากฐานหน้าอกของแต่ละคนไม่เท่ากัน คุณหมอจะวัดไซส์ให้พอดีตัวเท่าที่ใส่ได้ หากต้องการอัพไซส์ มีค่าใช้

จ่ายเพิ่มเติม 5000-15000 บาท ค่ะ จึงต้องเข้ามาปรึกษาคุณหมอก่อนคะ. ต้องเข้ามาให้คุณหมอประเมินก่อน.   แล้วเราก็ถามอีกคือต้องถามให้ละเอียด อิอิ.  

เราถาม -> ร.พ.  กับคลินิก ปลอดภัยเท่าๆกันใช่มั้ยคะ ซิลิโคนก็ไม่ทะลุหรือปลอดภัยใช่มั้ยคะ

พี่ๆตอบ -> ใช่คะ. ปลอดภัยเท่ากับมาตรฐาน โรงพยาบาลนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้