123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Phethan_JayR
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำบุญสวยชาติหน้า ถ้าอยากดูดีชาตินี้ต้อง D'mor clinic

[คัดลอกลิงก์]
ทำกับคุณหมอตุ๊กทั้งหมดไหมค่ะ
สุดยอดเลยค่ะ ทำพร้อมกันมีราคาโปรฯบ้างไหมคะ
อธิบายละเอียดมากๆ เเละเก่งมากด้วยทำวันเดียวหลายอย่างเลยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 78783348 เมื่อ 2018-7-29 13:25

โอ้ววววว ดูดีจริงๆค่ะ
อยากเห็นรูปอัพเดตอีกจังเลยค่ะ
น่าคุ้นๆมากค่ะ เหมือนเคยเห้น
สุดยอดดเลย ทำทีเดียวเจ็บรอบเดียว โดยรวมดูดีมากค่ะ
โอ้ววว..หล่อเลยคร้า มีราคาโปรฯบ้างไหมคะ
อันไหนเจ็บที่สุดค่ะ
ชอบปากค่าา ปากสวยมากกก
อยากเข้าไปแก้ที่นี่จัง
หล่อขึ้นมาก ของผช.มีโปรฯไหมคะ
โหววว..ทำพร้อมกันหลายอย่าง สุดยอดดไปเลย สวยครบจบรอบเดียว
เข้ามาดูรีวิวดีมอร์คลินิกทุกวัน ยิ่งดูยิ่งอยากทำ
ชอบตาคะ ตาหวานมาก
ราคาเท่าไรค่ะ สนใจทำตา
aozom ตอบกลับเมื่อ 2018-3-11 15:16
เขียนรีวิวได้ละเอียดมากคะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีนะคะ
สนใจดีมอร์คลินิกมากๆเลยค่ะ

สนใจเหมือนกัน ราคาเท่าไรคะ
สวยมากเลยย
ชอบทรงจมูกค่ะ
รีวิวอีกคร้า ชอบมากเลย ทรงผู้ชายก็ดูดี อยากให้แฟนมาทำที่นี้บ้างจัง
ดูดีทีเดียว อยากทราบราคาผช.มีโปรฯไหมคะ
โอ้ววววว บวมเยอะเลย นานไหมคะกว่าจะหายบวม
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้