ดู: 795|ตอบกลับ: 5

[เสริมคาง] ใครอยากหน้าเรียวสวยต้องมาที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมคางรพ.เลอลักษณ์

ใครอยากหน้าเรียวแบบรับกับรูปหน้าต้องแวะมาฟังกันหน่อยค่ะ เราเองก็เป็นอีกคนนึงนะค่ะที่มีความสนใจที่จะปรับรูปหน้าให้เรียวสวยค่ะ ตอนทำมาแรกๆก็วิตกนะค่ะ เพราะไม่ต่อยชินกับใบหน้าใหม่แต่บวมยุบบวมหมดแล้ว เอ้ย! คือดีงามมากๆค่ะ สวยมากๆค่ะ รูปหน้าเราเปลี่ยนจากคนคางตัดเป็นคงเรียวได้ค่ะ V – Shape สวยครบค่ะ ตอนที่ทำมาเพื่อนๆก็ทักน่ะค่ะ ว่าไปทำไรมาหน้าเรียวขึ้น ตอนนี้ก็ไปฉีดพวกBotoxกราม เพื่อลดกรามด้วยค่ะ
3.jpg 4.jpg

ก่อนเสริมคาง

เมื่อก่อนเราพื้นฐานเป็นคนหน้ายาวอยู่แล้วค่ะ แต่ก็ยังมีรูปคามที่ยังตัดอยู่เลยทำให้อัตราส่วนใบหน้าของเราในส่วนของจมูกหน้าผากคางไม่ได้สัดส่วนที่รับกันพอดีค่ะ เลยคิดอยากปรับโครงหน้าใหม่ค่ะ ด้วยการเสริมคางค่ะ  ตอนนี้เราก็ทำการดูรีวิวและมีการปรึกษาเพื่อนๆด้วยค่ะ ว่าที่ไหนทำสวยบ้างเรามองไว้ตอนแรกเป็นคลินิกค่ะ  แต่พอดูรีวิวแล้วเรามาสะดุดตรงในส่วนของการเสริมในโรงพยาบาลค่ะ ว่ามันได้มาตรฐานมากกว่าค่ะ แพทย์มีความเชี่ยวชาญมากค่ะ เราเลยเลือกที่จะศึกษารีวิวไปในทางโรงพยาบาลศัลยกรรมมากกว่าค่ะ ถ้าเป็นที่ดังๆเลยก็ต้องโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ที่เราสนใจ

หลังเสริมคางทันที

เราก็ทำการจองเข้ามาค่ะ ตอนเข้ามาปรึกษานั้นเราก้จะคุยกับผู้เชี่ยวชาญก่อนค่ะเพื่อเลือกชนิดของซิลิโคลนทีเราจะเสริมเข้าไปค่ะ จากนั้นก็ตรวจร่างการรับยาไปห้องผ่าตัดเลยค่ะ ได้พูดคุยกับคุณหมอถึงรูปทรงของคางค่ะ จากนั้นเค้าก็ใช้เป็นยานอนหลับค่ะ ในการทำศัลยกรรม เราเสริมเป็นแผลนอกค่ะ จะได้ดูแลง่ายหน่อยค่ะ  หลังจากที่เราเสริมเสร็จก้ไม่เจ็บเลยค่ะ ตื่นมาเสร็จเลยค่ะ หน้าดูเรียวเลยค่ะ  อิอิ

หลังจากนั้น 1 เดือนคางเราก็สวยน่ะค่ะ รับเข้ากับใบหน้ามากๆค่ะ สวยสมใจเลยค่ะ ตอนนี้ไม่ต้องใช้กแอปในการยืดคางแล้วค่ะ ถ้าเราสวยความมั่นใจบนใบหน้าก้เพิ่มขึ้นเช่นเดียวกันค่ะ
โพสต์ 2017-9-4 16:34:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newday เมื่อ 2017-9-4 16:52

หน้าเปลี่ยนเลยคะ่ คางก็ดูธรรมชาติมาก
โพสต์ 2017-11-8 15:06:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวเลย
โพสต์ 2018-5-10 09:07:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวขึ้น สววยๆค่ะ
โพสต์ 2018-5-18 14:52:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเด็กลงเลยค่ะ สวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้