ดู: 1032|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Princess Nose ปลายพุ่งแบบเจ้าหญิงดิสนี่ย์ต้องที่รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หวัดดีเพื่อนทั้งหลาย หนูเฟิร์นเองคร่า คุ้นหน้าคุ้นตาเค้าใช่มะละ เค้าอยู่ในเพจดั้งโด่งมานานแล้วจ้า ตั้งแต่เรียนม.ปลายเลยแหละ แอบมาดูรีวิวสวยๆเก๋ๆ เก็บข้อมูลรอวันที่ตัวเองจะทำศัลยกรรมได้ แล้ววันนั้ก็มาถึงเราสามารถทำศัลยกรรมได้ เราเลือกที่จะไปเสริมความสวยที่รพ.เลอลักษณ์ เราโทรติดต่อเข้าไปสอบถามข้อมูลกับเจ้าหน้าที่ เจ้าหน้าที่บริการดีมากๆ ส่งรูปรีวิวมาให้เราดูเพิ่มด้วย ตัดสินใจไม่ถูกเลยว่าจะทำแบบไหนดี เจ้าหน้าที่เลยแนะนำให้เราเข้ามาลองดูทรงจมูกที่รพ.ก่อน เราก็นัดหมายวันที่จะมารพ.

ก่อนทำ

คืนก่อนที่จะมารพ.เรานี่นอนไม่หลับเลยตื่นเต้นสุดๆเพราะมันคือการทำศัลยกรรมครั้งแรกของเรา กลัวเจ็บ กลัวเลือด กลัวเข็มฉีดยา โอ้ยกลัวสารพัดสารเพ5555 แต่ท่องในใจว่า ฉันจะสวยๆๆๆๆๆอย่ากลัวๆๆ

ก่อนทำ

และแล้ววันนัดก็มาถึงโอ้ยตื่นเต้นๆๆใจเต้นแรงตลอดทางที่มารพ.เลย มาถึงรพ.เราก็ไปคุยกับเจ้าหน้าที่เลือกทรงซิลิโคน พอได้ทรงซิลิโคนเป็นที่เรียบร้อยก็จ่ายเงินรับยา แล้วก็รอผ่าตัดลืมบอกเลยเราเลือกทรง Princess Nose นะ เพราะเราชอบทรงนี้ตรงที่ปลายมันดูพุ่งแบบจมูกฝรั่งอะไรประมาณนี้ แล้วสันก็โด่งชัดมากเลย

หลังทำทันที

ก่อนทำคุณหมอจะฉีดยานอนหลับและยาชาให้เฟิร์นก่อน เฟิร์นไม่รู้สึกเจ็บนะ แต่จะรู้สึกมึนๆหัวแล้วก็ชาตรงจมูก  แปบเดียวก็เสร็จแล้ว ออกมาจากห้องนั่งพักให้หายมึนก็กลับบ้านได้ พอมาถึงบ้านเฟิร์นก็ดูแลตัวเอง ทังหมั่นประคบบ่อยๆ ไม่กินของแสลงของหมักดองนี่stopไปก่อนเลย นอนหมอนที่สูงๆ กินยาที่รพ.ให้มาจนครบ

ผ่านไป 3 วัน

หลายๆคนบอกว่าวันที่ 3 หลังจากเสริมจมูกๆจะบวมช้ำแต่ของเฟิร์นไม่บวมไม่ช้ำเลยจ้า คุณหมอที่ทำให้เฟิร์นเก่งและมือเบามาก ทรงจมูกที่ออกมาก็สวย

ผ่านไป5 วัน

เอาพลาสเตอร์ออกแล้วนะ เห็นสันจมูกเราไหมสาวๆ สันชัดเจนมาก เลอค่าสุดๆ ไม่เสียใจเลยที่ฝากชีวิตการทำศัลยกรรมครั้งแรกไว้กลับรพ.เลอลักษณ์ สวยงามตามท้องเรื่องเลย

ภาพก่อนและหลังทำ

เห็นความเปลี่ยนแปลงอย่างชัดเจนเลยเห็นมะเพื่อนๆ ใครอยากมีจมูกที่สวยๆแบบเฟิร์น แนะนำติดต่อไปที่รพ.เลอลักษณ์เลยจ้า จะโทรไป หรือติดต่อผ่านเพจรพ.รับประกันเลยว่าเจ้าหน้าที่บริการดีมาก และสำหรับสาวๆหลายๆคนเฟิร์นอยากฝากไว้หน่อยนะคะที่คิดจะทำศัลยกรรม เราต้องศึกษาให้ดีก่อน เลือกคทำกับที่ๆไว้ใจได้ ได้รับความเชื่อถือจากหลายๆคน ได้มาตรฐาน ไปเจอที่ทำไม่ดีชีวิตพังเลยนะคะ เสียเงินเสียทองเสียใจและเจ็บตัวด้วย เฟิร์นฝากรีวิวของเฟิร์ฯไว้แค่นี้ละกัน ไว้โอกาศหน้าถ้าทำอะไรเพิ่มเติมจะมารีวิวอีกนะ แต่ถ้าจมูกนี่เฟิร์นพอเลยคะ ครั้งเดียวจบเลย ฟินๆๆๆ

ปัจจุบัน

หลังทำทันที (2).jpg (335.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

หลังทำทันที (2).jpg
ราคาเท่ารัยค่ะ
เป็นธรรมชาติสวย
เป็นธรรมชาติสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้