ดู: 944|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถึงจมูกเก่าจะมาแบบไหน แต่จมูกใหม่สวยแน่นอน by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ เราชื่อเมย์ วันนี้จะมารีวิวที่ไปเสริมจมูกมา ซึ่งก็คิดจะมารีวิวตั้งนานแล้วแต่ก็ยังหาฤกษ์ไม่ได้ 5555 ตอนนี้ได้ฤกษ์แล้ว พร้อมลุยยยย 55555 พอดีเราไปเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์กับหมอกิตติศักดิ์มา แล้วรู้สึกชอบและประทับใจในหลายๆอย่าง เลยอยากมาแชร์ให้เพื่อนๆได้รู้กัน ก่อนอื่นขอเล่าความเป็นมาของจมูกเราก่อน อิอิ  เรื่องมีอยู่ว่าเราเป็นคนสวยแต่ดั้งไม่ค่อยมี แถมยังจมูกแบนอีก โดนเพื่อนๆล้อมาตั้งแต่เด็กๆ แต่ตอนนั้นก็ไม่คิดอะไรค่ะ จนเข้ามหาลัย เพื่อนก็ไม่ได้ล้อหรอกค่ะ แต่เพื่อนสวยๆทั้งนั้นเลย ส่วนใหญ่ที่เห็นก็สวยเพราะศัลเนี่ยแหละ เราเลยอยากศัลบ้างเผื่อจะได้ดูดีขึ้น เพราะเราคิดว่าบางทีจุดเด่นของใบหน้าเราก็คือจมูกด้วยแหละ ถ้าจมูกโด่งหน้าเราจะดูคและมีมิติขึ้น เราก็เลยตัดสินใจไปทำบ้าง ก็มีหาข้อมูลอย่สักพัก พอข้อมูลแน่นแล้ว มั่นใจสถานที่แล้วก็โทรไปจองคิวค่ะ แต่คิวหมอกิตติศักดิ์นี่ต้องรอนิดนึง เพราะหมอเป็นหมอคิวทองของรพ.เลอลักษณ์เลยก็ว่าได้ แต่ไม่เป็นไรค่ะ รอได้ ยังไงก็มาดูรูปก่อนทำก่อนดีกว่า

สวยมากมั้งเลยเนี่ย 55555 มีความแบนและดั้งหักระดับสิบเลยก็ว่าได้ คิดว่าเพื่อนๆที่เข้ามาอ่านก็คิดแบบเรา 5555
ถึงวันนัดเราก็เข้าไปติดต่อที่โรงพยาบาล โอ้โห!! สวยมากกก เหมือนไม่ใช่โรงพยาบาล ก็เดินเข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่ ก็จะมีผู้เชี่ยวชาญมาคอยแนะนำเรื่องซิลิโคนและทรงจมูกให้ฟัง เราชอบมากเพราะอธิบายแบบละเอียดยิบเลย 5555 เสร็จตรงนี้ก็รอทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงิน+รับยาด้านบน ปลื้มมาก ดีใจมากได้ขึ้นบันไดที่เค้าเคยถ่ายละครด้วย อิอิ แพล่มมากอีกละเรา ไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าเข้าห้องผ่าตัดดีกว่า

นี่เลยค่ะ หลังจากที่ทำทันที กลับมาบ้านก็นอนหมอนสูงๆ คอยประคบเย็นไว้ จะได้ไม่บวมมากไป แต่เท่านี้ไม่พอ ต้องกินยาตามหมอสั่งแล้วก็งดอาหารแสลงทั้งหลายทั้งปวง เจอกันวันจมูกหาย 55555

หลังทำได้ 5 วัน มีอาการบวมช้ำอยู่นิดหน่อย ไม่ซีเรียสค่ะ แค่ไปเรียนได้ก็พอ อิอิ

มาติดตามต่อค่ะ ยังไม่หมดๆ

หลังทำได้ 7 วัน

จากเด็กผู้หญิงที่ไม่มีดั้ง แถมจมูกแบน กลายเป็นแบบนี้ไปแล้ว มีดั้งแล้ว จมูกไม่แบนแล้ว เย้ๆ หมอเก่งจัง

หลังทำ 9 วัน

หลับตาเบาๆ ปล่อยใจไปกับสายลม เห้ย เดี๋ยวๆ มันเริ่มไม่ใช่ละ มันเริ่มไม่เกี่ยวกับจมูกละ 5555 ก็มันฟินนี่หน่าาาา จมูกสวย คนก็เลยสวยตาม(มีความมั่นหน้า) พูดแล้วจะหาว่าคุย เดี๋ยวนี้มีแต่คนชมนะจ๊ะว่าดูดีขึ้น มีหนุ่มๆเข้ามาจีบ(หรอ)ด้วยนะคะขอบอกๆ

15 วันแย้ววววว

แต่งหน้าใสๆก็สวยคมได้ มันจริงอย่างที่ใครๆบอก แค่ทำจมูกก็ทำให้หน้าเราคมดูมีมิติได้

หลังทำ 22 วัน

ไม่ขออะไรมาก แค่นี้ก็พอแล้ว เพื่อนบอกว่าดูเป็นธรรมชาติดี ก็เชื่อเพื่อนค่ะ อิอิ
และเพื่อนๆคนไหนที่สนใจทำศัลยกรรมเราขอแนะนำรพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ เป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมโดยตรง และเป็นโรงพยาบาลที่ได้มาตรฐาน ถ้าอยากสวยครั้งเดียว ทีเดียวจบก็มารพ.เลอลักษณ์เลยค่ะ

จมูกโด่งพุ่งมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้