ดู: 1632|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกมา3-4ปี แล้วบวม

[คัดลอกลิงก์]
คือทำจมูกมานานมากแล้วค่ะ แล้วจู่ๆมันบวมขึ้นมาแบบไม่มีส่าเหตุ ไม่ได้ไปกระแทกหรือทำอะไรเลยนะคะ เมื่อปีที่แล้วเคยเป็นอยู่พักนึงค่ะ จะเป็นๆหายๆอยู่ช่วงนึง แล้วก็หายค่ะ หายไปเป็นปี เลยติดว่าไม่น่าจะเป็นแล้ว แล้วนี่มาบวมขึ้นอีก บวมๆ ปวดๆ เวลาจับเจ็บด้วยย อย
ากรู้ว่ามันเกิดจากอะไรคะ วอนผู้รู้ช่วยตอบที

ลองไปปรึกษาหมอดา we clinic ปรึกษาฟรีนะ
ลองปรึกษาหมอปิ๊กดูก็ได้ ที่อัคราคลินิกอ่ะ หรือจะลองส่งรูปไปให้หมอช่วยดูให้ก็ได้นะ ทักแชทเพจอัคราคลินิกได้เลย หมอให้คำปรึกษาดีมาก ตอนแก้นี่ก็ไปแก้กับที่อัครา หมอมือเบา ทำออกมาสวยถูกใจมาก คลินิกบรรยากาศดี สะอาดสะอ้าน เครื่องมือเค้าก็ดูทันสมัยดีนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้