ดู: 1131|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ หลังเสริมมาเพื่อนบอกว่าปังมาก ปลื้มมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ ชื่อฟิล์มนะคะ วันนี้ฟิล์มจะมาเขียนรีวิวเสริมจมูกครั้งแรกในชีวิตของฟิล์ม แต่ก่อนอื่นต้องไปดูรูปก่อนทำก่อนค่ะ จะได้รู้ว่าทำไมต้องทำ 55555 พร้อมยังคะ พร้อมแล้วมาเล้ยยยย

ความดั้งไม่มีนั้นได้แต่ใดมา พ่อหรือแม่? ไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ 5555 เอาเป็นว่าต่อจากนี้จะมีดั้งแล้ววว เพราะไปได้ที่เสริมจมูกจากเพื่อนมา เพื่อนแนะนำรพ.เลอลักษณ์ เป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมโดยตรง สนใจสิคะรออะไร แต่ก็กลับไปปรึกษาที่บ้านก่อน พอที่บ้านโอเคปุ๊บฟิล์มก็ติดต่อเลยจ้าจะรอช้าอยู่ใย ก็จองไว้อีกอาทิตย์หนึ่ง ตอนจองว่าตื่นเต้นแล้ว ถึงวันทำจริงตื่นเต้นกว่า 55555 เข้าไปถึงโรงพยาบาลก็รู้สึกชอบมาก เพราะโรงพยาบาลสวยค่ะ ตกแต่งดีมาก สไตล์ฝรั่งเศษนิสนึง(จินตนาการเอา5555) ดูรวมๆแล้วสวย มีมุมกาแฟ ห้องอาหาร ตู้เอทีเอ็ม บอกคำเดียวว่า สะดวก ไม่เชื่อลองมาสิคะ อิอิ ต่อค่ะ เข้ามาก็ติดต่อเจ้าหน้าที่ เจ้าหน้าที่ก็คอยดูแลแนะนำทรง ซิลิโคนจมูก ฟิล์มก็บอกเค้าไปว่าอยากได้ทรงเน้นสันจมูฏหน่อยค่ะ เพราะฟิล์มไม่ค่อยมี พี่เจ้าหน้าที่ก็แนะนำทรง ไอดอลโน๊ต ตรงตามที่ฟิล์มต้องการเป๊ะ เลือกได้ก็นั่งรอทำประวัติ จ่ายเงิน รับยา เสร็จแล้วก็นั่งรอคิวเข้าห้องผ่าตัด พอถึงคิวก็ไปล้างหน้าเปลี่ยนชุด เข้าไปถึงก็คุยกับคุณหมอปวลิน(หมอที่ผ่าตัดให้)นิดนึง เสร็จแล้วก็หลับไป จากนั้นไม่นานก็ตื่นค่ะ ตื่นมารู้สึกมีอะไรมาบังตา อ๋อจมูกใหม่นี่เอง 55555

หลังทำทันทีค่ะ ไม่เจ็บเท่าไหร่เลย นั่งรถกลับบ้านได้สบาย อิอิ กลับไปต้องนอนหมอนสูงๆได้หายบวมไวๆ

หลังทำ 1 วัน

มีบวมช้ำบ้างเล็กน้อย บอกเลยว่าแค่นี้จิ๊บๆ ฟิล์มทนได้ เพราะฟิล์ม กินยา ประคบเย็น งดอาหารแสลงทุกชนิด ฟิตมากค่ะ ไม่งั้นเดี๋ยวไม่สวย เพื่อนๆจะแซวเอา อิอิ ไปค่ะ ต่อๆ

หลังทำ 3 วัน ดั้งเริ่มมา ละ

12 วันก๊าบบบบบ

17 วันก็มาจ้าาาา จมูกเริ่มเป็นทรงมากขึ้น เป็นทรงไวมากด้วยค่ะ ส่วนเรื่องอาการบวม ช้ำนี่เป็นไม่กี่วันก็หาย ชอบมาก หายไว สวยไว ปลื้มมมมม

23 วันแย้ววววว เพื่อนบอกสวยขึ้นนนน อะไรนะ สวยขึ้นนน ชอบคำนี้จังเลย ดีต่อใจฟิล์มเหลือเกินน อิอิ

27 วัน สู้ตายค่าาาา

ครบรอบ 1 เดือน 5555 มันก็จะฟินๆหน่อยๆ เพราะว่าจมูกเริ่มรัดแกนกว่าเดิมแล้วค่าาาา จากที่เป็นหญิงสาวไร้ดั้ง ตอนนี้ดั้งโด่งพุ่งถูกใจมาก ใครๆก็บอกว่าสวย ไม่เสียแรงที่ตัดสินใจทำ อิอิ ยังไงก็ต้องขอบคุณหมอปวลินมากๆเลยค่ะ ที่เปลี่ยนสาวห้าวให้เป็นสาวหวานได้ ด้วยจมูก ไอดอลโน๊ต แสนสวย ขอบคุณมากๆนะคะ
สุดท้ายนี้ เพื่อนๆคนไหนอยากหน้าคมดูมีมิติโดยไม่ต้องแต่งหน้า แนะนำให้เสริมจมูกเลยค่ะ จะที่ไหนก็ได้ แต่ที่เลอลักษณ์ดีมาก สวยมาก ทำออกมาปังมากด้วย บอกได้แค่นี้ 55555

น่ารักขึ้นเยอะเลย
เป็นธรรมชาติสวย
น่ารักขึ้นมากค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้