123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: TaTar2530
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับ ที่ Dmor clinic

[คัดลอกลิงก์]
ทรงปากสวยมากค่ะ
จะเห็นรอยแผลเย็บไหมอ่า มาอัพเดตให้ดูหน่อยนะคะ
โอ้วโหว ปากผช.ยังสวยขนาดนี้ อยากทำบ้างจัง
ทำปากบนล่างพร้อมกันมีโปรฯไหมอ่า
ดัดฟันแล้วทำได้ใช่ไหมค่ะ
สวยมากคะ หลังทำชอบมากๆๆๆ
สวยค่ะ ชอบทรงปากเเบบนี้
จัดฟันอยุ่ก็สามารถทำปากได้หรอคะ ดูเเลง่ายไหมคะหลังทำ
อยากไปปากมากกกกก
น่ารักมากเลยมารีวิวให้ดูด้วย เดียวะพาแฟนไปทำด้วยค่ะ
รอยเย็บเนียนมากเลย จัดฟันก็ทำได้หรอค่ะ
อยากเห็นรูปหน้าเต็มจังเลยค่ะ
ว้าวว้าว ปากสวยมากคะ
ทำปากตอนยังจัดฟันอยู่ดูแลยากไหมค่ะ
อยากเห็นหลังตัดไหมจัง รอชม
ดัดฟันก็ทำได้หรอค่ะ ดีเลยนึกว่าทำไม่ได้ซะอีก
ขอรายละเอียดได้ไหมคร้า ราคาเท่าไหร่ ตอนนี้มีโปรไหมค่ะ
หลังทำไปแล้วเราสามารถทานอาหารได้ตามปกติไหมคะ
ทรงปากสวยมากๆ อยากเข้าไปทำที่นี่เลย ราคาเท่าไรคะ
โหวว..ปากผู้ชายยังสวยขนาดนี้
เริ่ดมาก ที่นี่รับแก้ไหมคะ
โอ้วววปากเป็นกระจับมากเลยค่าา คุณหมอเย็บได้เนียนมาก อยากเห็นตอนตัดไหมเลยค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้