เจ้าของ: KwangNiicha
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกสวยเป็นธรรมชาติที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ปรึกษาก่อนต้องจองคิวไหมคะ
อยากทำจมูกที่นี่จัง
ตัวเองทำคางด้วยหรือป่าวค่ะ
อยากทำจมูก เเต่น้ำมูกไหลบ่อยทำได้ไหมคะ
น้องกวางน่ารักมากเลยค่ะ
น่ารักมากคับ
ของน้องกวางใช้กระดูกอ่อนหลังด้วยหรือป่าวคะ
คุณหมอใช้ซิลิโคนอะไรคร้า
เหลาเคสต่อเคสเลยหรือค่ะ น่าสนใจกว่าที่อื่น
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูหรือเปล่าคะ
7 วันเริ่มยุบบวม ไวมากๆเลยค่ะ
เพือนไปทำที่นี่มาเหมือนกันนะคะ สวยมาก คอนเฟริม
สวนเนียนมากเลยค่ะ คลินิกมีสาขา ตจว ไหมค่า
สวยทุกเคสจริงๆคค่ะ ดีมอร์คลินิก
รู้สึกอยากเข้าไปทำที่นี่จังเลย
เลิศเลอเพอร์เฟคค่า
มีรูปอัพเดตอีกไหมค่ะ อยากเห็นจังเลยค่าาา
สวยรับกับใบหน้าเลยค่ะ คุณหมอสุดยอด
เราจะพาเพื่อนเข้าไปทำอยู่พอดีเลย เข้ามาอ่านข้อมูลไว้เยอะๆ
คุณหมอตุ๊กรับทำนมไหมค่ะ

สวยดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
เเล้วถ้าเราจะทำจมูกพร้อมคางได้ไหมค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ พักรักษานานไหมค่ะ
ศึกษามานาน ที่นี้ให้ข้อมูลแน่นมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้