ดู: 30776|ตอบกลับ: 149
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก และ ทำปากกระจับ ที่ Dmor Clinic หมอตุ๊กก็เก่งไม่แพ้หมอเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีสมาชิกดั่งโด่งทุกคนนะค่ะ

วันนี้อยากมาเล่าถึงความประทับใจส่วนตัวค่ะ

ชื่อน้ำผึ้งนะค่ะ อาศัยอยู่ที่เกาหลี เป็นคนมีจมูกอยู่แร้วแต่มีฮัมพ์ มองตัวเองในกระจกแร้วรู้สึกว่าหน้าตัวเองดูแข็งๆ เห็นเหมือนไปทำจมูก

หลายคนแร้วหน้าเปลี่ยนเรยอยากทำมั้ง จะทำเกาหลีก็แพงเสียดายเงิน ถ้าทำจมูกที่ไทยเงินยังเหลือไปทำปากได้อีก อีกอย่างหมอเกาหลี

ทำไม่ค่อยโด่ง ไม่ตามใจเรา เรยตัดสินใจบินกลับไทยพื่อจะมาทำจมูกกับปากค่ะ

สอบถามทั้งโรงบาลชั้นนำและคลีนิกชื่อดังหลายที่ แต่ที่ ตัดสินใจเลือก Dmor เพราะเลขาของคุณหมอตุ๊กให้คำแนะนำดีมากๆเรยค่ะ ไม่มีรำคาญหรือหงุดหงิดเวลาที่ลูกค้าถามมาก ยิ่งพอมาเห็นคลีนิคสะอาดสะอ้าน พนักงานทุกท่านน่าบริการประทับใจและตัวคุณหมอตุ๊กเองก็น่ารัก ก่อนจะตัดสินใจทำก็แอบหวั่นๆนิดนึงว่าหมอไทยจะสู้หมอเกาหลีได้หรอ? เพราะคนไทยหลายคนก็บินไปแก้จมูกที่เกาหลี แต่พอได้พูดคุยกับตัวคุณหมอและทราบถึงเทคนิคการผ่าตัดใต้เยื่อหุ้มกระดุกรวมถึงสิริโคนที่ใช้ก็เป็น Medical Grade จึงตัดใจเลือก Dmor Clinic  หลังจากผ่าตัดเสร็จ พูดเรยค่ะว่าไม่ผิดหวังจริงๆ คุณหมอตุ๊กมือเบามาก ทำมาไม่มีรอยช้ำให้เห็นเรยค่ะ ผลงานหลังผ่าตัดประทับใจมากๆค่ะ หมอไทยก็เก่งไม่แพ้หมอเกาหลี

รูปก่อนทำนะคะ

หลังทำเสร็จทันทีนะคะ

วันที่ 1

วันที่ 2

วันที่ 3

ปากกระจับ วันที่ 2 นะคะ

ครบ 7 วันแล้วนะคะ

ปัจจุบัน คร้า

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันนะคะ และคอยติดตามรูปสวยๆๆนะคะ

หูยยยยยย สวยมากๆเลยคะ
เหมือนตุ๊กตาเลย
สวยมากคะ อยากไปทำที่ดีมอร์จังเลย
สวยมากๆเลยนะคะ
สนใจดีมอร์คลินิกมานานเเล้วคะ
คุณหมอทำสวยมากๆ
สวยมากๆเลยนะคะ คลินิกอยู่แถวไหนนะคะ
อยู่ถึงเกาหลี ยังมาทำที่ไทยด้วย เเละสวยมากๆ
หน้าเหมือนคนเกาหลีเลย ชอบๆๆๆๆอ่าา ><
ทำมาทั้งหมดเท่าไหร่คะ แพงไหมคะ
สวยยยย จมูกโด่ง ตาโต อยากได้แบบนี้ ต้องเก็บเงินเท่าไหร่น้อออ
อะหือ บินมากจากเกาหลีเลยหรอคะ หมอไทยนี่ไม่แพ้หมอเกาหลีจริงๆ
เคยแค่โทไปถามราคา แต่เลขาคุณหมอแนะนำดีมาก รู้เลยว่าการเสริมจมูกต้องดูหลายๆอย่างประกอบกัน ข้อมูลต้องแน่น
ถ้าไม่บอกว่าทำที่ไทย นึกว่าทำที่เกาหลีนะคะ เห็นอยู่เกาหลีด้วย ปังมากค่ะ ติดตามรูปอัพเดทนะคะ
ทำจมูกกับปากพร้อมกันเลยหรอคะ สุดยอดดดดดด
สวยแบ๊ว เกาหลีขนาดนี้ หมดเยอะไหมคะ
ตาโต จมูกสวย เพอเฟคเลยนะคะ
อ่อคือทำพร้อมกันได้ จมูกปาก ไม่มีปัญหาใช่ไหมคะ จะได้พักฟื้นทีเดียว
ทำ2อย่างพร้อมกันเลย ศึกษาข้อมูลนานไหมคะ
ทำตาด้วยรึปล่าวคะเนี่ย ตาหวานจัง จมูกก็ธรรมชาติ ปากก็กระจับพอดี เป๊ะมาก
กว่าจะตัดสินใจบินจากเกาหลีมาทำที่ไทย นานไหมคะ ดูเรื่องอะไรบ้างอ่ะ
อยู่ที่เกาหลี ทำไมไม่ทำที่เกาหลีเลยค่ะ เรากำลังจะตัดสินใจไปทำที่เกาหลีพอดี สงสัยคงต้องคิดใหม่ดีๆ
โคเรียมาก น่ารักธรรมชาติเข้ากับหน้าดีนะคะ ตื่นเต้นมากจองคิวจะทำละ
Wow หน้าแบบ ออนนี่มาก แบ๊วๆ
อยากเห็นรูปตอนนี้จังค่ะ ไว้มาอัพเดทให้ดูบ้างนะคะ
ทำพร้อมกันใช้เวลานานไหมคะ จะได้ลางานถูก โอนจองไปแล้วค่ะ
ช่วยแนะนำทีค่ะ เราอยากทำทั้ง2อย่างเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้