เจ้าของ: Rutsamepen
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก และ ทำปากกระจับ ที่ Dmor Clinic หมอตุ๊กก็เก่งไม่แพ้หมอเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
จมูกกับปากรับกับมาก ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์เหลือเกินนน
จมูกก็มา ปากก็เริ่ด สวยมากๆเลยนะคะ จมูกรับประกันกี่เดือนนะคะ
ปากสวยยย แบบน่าค้นหามาก
สวยแบบสายเกาก็ดูน่ารักไปอีกแบบนะคะ เริ่ดดดด
ชอบประมาณนี้อ่ะ ปากจมูกรับกันมาก ไม่โป๊ะ
ใช้เวลาทำนานไหมคะ 2 อย่างเลย
งานเกาหลีก็มา แบ๊วจังเลย อิๆ
ปากคนนี้ก็เซ็กซี่เหมือนกัน ตอบโจทย์มากค่ะ
ปรึกษาก่อนได้ไหมคะ ชอบผลงานคุณหมอตุ๊กมาก สวยอ่ะ
ทำ 2 อย่างพร้อมกันเก่งมากเลยค่ะ มีสาขา ตจว ไหมคะ
มีรูปอัพเดทอีกไหมคะ สนใจอยากทำนะค่ะ
หน้าตาน่ารักเหมือนเกาหลีเลยค่ะ ทรงจมูกดูสวยมาก
สวยดูดี เกาหลีไปเลยค่าา
อยากเห็นก่อนทำจังเลยค่ะ
สุดยอดเลยค่า อยู่เกาหลียังมาทำที่นี่
คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
คุณหมอใช้เวลานานไหมคะต้องมีเพื่อนไปรอไหม
ตอนนี้กำลังเก็บเงินค่ะอยากทำที่นี่อยู่พอดีเลย
คนหรือตุ๊กตาคะเนี้ย น่ารักมากๆเลยค่ะ
สวยมากๆเลย มีโปรโมชันไหมคะ
ทรงจมูกสวยขึ้นมากเลยค่ะ
ดูสวยหน้าคมเลย อันนี้ทรงอะไรค่ะ คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
ดูดีดูปังดูคม สุดยอดเลยค่า
คุณหมอมือเบาไหมค่ะ เราขี้กลัวนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้