เจ้าของ: Rutsamepen
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก และ ทำปากกระจับ ที่ Dmor Clinic หมอตุ๊กก็เก่งไม่แพ้หมอเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
อุ๊ยยยจมูกสวยจังเลยค่ะ ทำทรงอะไรคะ
ว้าววๆๆๆสวยมากกเลยนะคร้าา เห็นในเพจดีมอร์คลีนิค แล้วอยากเสริมจมูกเลยค่ะ ละมุนมาก ปากก้ดูเป็นธรรมชาติมากเลย
สวยคมมากเลยค่ะ
สวยมากเลย มีราคาไหมค่ะ
ปากต้องดูแลนานไหมค่ะ
ราคาเริ่มต้นยังไงค่ะ ต้องปรึกษายังไงค่ะ
โอ้โห้ นึกว่าหมอเกาหลีนะคะ ละมุนมาก
ทรงสวยมากเลยค่าา โคเรียมากกก
คลินิคมีสาขาที่ภาคอีสานไหมค้าา
ดีงามมากค่ะ หมอไทยก็ละมุนได้เหมือนกัน สุดยอดๆๆๆ
ทำสองอย่างเจ็บไหม
สวยจริงค่ะ ทำที่ไทยก็เนียนมากกก
ช่วยแนะนำทีค่ะ เราอยากทำทั้ง2อย่างเลย
ตุ๊กตามากกกก สวยมากกกก ต้องจองคิวยังงัยค่ะ
อยากทำรีบทำเลยนะคะ เสียดายจองโปรไม่ทัน
เนียนมาก ทำ2อย่างดูดีมาก
หน้าตาน่ารักมาก ดูหวานๆน่ารัก ทำมาก็น่ารัก
ทำมาแล้วสวยค่ะ ปากดูเนียนมาก จมูกก็สวยมาก
ไม่ต้องไปถึงเกาหลีเลยค่ะ เยี่ยมๆๆ
ปังมากค่ะ ไม่ต้องไปเกาหลีเลย
สวยมากเลยค่า ช่วงนี้บินไปเกาหลีไม่ได้ ทำที่ไทยก็สวย
หมอที่ไทยก็ทำได้เนียนมาก สุดยอดค่ะ
คุณหมอมีกี่ท่านค่ะ อยากเข้าไปปรึกษา คิวนานไหมค่ะ
สวยปังมากเลยทั้งจมูกและปาก เป็นธรรมชาติมากๆเลยคร้า สนใจอยากปรึกษาต้องทำงัยบ้างค่ะ
ปากเป็นกระจับสวยมากๆเลยคร้า ราคาเท่าไหร่แล้วนะคร้า
สวยมากเลยนะคะ  คลินิกอยู่รัชดาภิเษก36ใช่ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้