ดู: 2881|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำมาจะสามเดือนละ แบบนี้ปกติหรือเปล่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย itommy เมื่อ 2017-8-16 19:26

ผมทำมาจะครบสามเดือนแล้วครับ แต่มีปัญหา และได้กลับไปปรึกษาหมอตั้งแต่เดือนแรกแล้ว คุณหมอก็บอกว่า ปกติๆ ดี
1. เวลาเงยหน้า ปลายจมูกชี้ไปด้านนึง
2. รูจมูกไม่เท่ากัน

.
.
3. แผลในจมูก

.
.
4. โด่งน้อยไปนิด มีรูปเปรียบเทียบให้ดู

สอบถามครับ  ผมควรทำอย่างไร ต้องกลับไปให้คุณหมอแก้ไหม อีกอย่าง กลับไปคุณหมอคงบอกว่าต้องให้เวลา เหมือนเดิม เดี๋ยวก็ดีเอง ผมก็เชื่อนะ กลับมาแบบคาดหวังว่าคงดี จริงๆ ก็ไม่อยากทำใหม่ ถ้าจะทำให้คงต้องได้โด่งกว่านี้อีกหน่อย นี่ไม่ค่อยโด่งเลย
อันนี้คือแก้แล้วใช่มั้ยอ่ะ รูจมูกไม่เท่ากันแล้วเอียงด้วยทำไมหมอบอกปกติ
ถ้าไม่ดีขึ้นแนะนำไปปรึกษาwe clinic เราแก้ที่นี้มา
มันดูโด่งมากอยุ่แล้วนะคะ อยากให้ดูโด่งอีกหรอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้