ดู: 908|ตอบกลับ: 9

[เสริมจมูก] ขอเม้าท์เรื่องดั้งจมูกสักหน่อย! ถอยมาใหม่ รพ.เลอลักษณ์สวยปัง

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ15วัน (2).jpg

ต๊ะเอ๋!!!!มาๆๆๆเพื่อนๆมาฟังจุ๊เม้าท์กันเถอะ555 จุ๊จะมาเม้าท์เรื่องสวยๆงามๆเพื่อนๆน่าจะชอบกันนะ เข้าเรื่องๆตัวจุ๊เองไปเสริมจมูกมา เพื่อนๆหลายๆคนก็อาจจะเคยเสริมมาแล้ว บางคนสวยบางคนไม่สวยหาที่แก้อยู่ หรือว่าบางคนมาหาข้อมูลว่าเสริมที่ไหนสวย วันนี้จุ๊ขอแนะนำที่จุ๊ไปทำมานะ จุ๊ไปเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์มา ตรงแถวๆติวานนท์กับหมอศุภฤกษ์ คุ้นๆชื่อรพ.กันมั๊ยที่รพ.นี้เค้าขึ้นชื่อเรื่องศักลกรรมเลยนะ จมูก ปาก คาง ตา และก็หน่มน๊ม555
ก่อนทำ (1).jpg

นี่รูปจุ๊ก่อนเสริมจมูกอ่ะแห้...ดั้งไปไหนหนอ ขนาดหันข้างละนะยังๆจะไม่มีอีก คิดละก็ปวดเฮดกะจมูกตัวเอง ตอนแรกจุ๊คิดว่าถ้าดัดฟันแล้วจะทำให้มีดั้งขึ้นมาบ้างจุ๊คิดผิดไปเลยแหละ ดั้งไม่เห็นขึ้นมาซักกะนิดเพลียค่ะ-_-
ก่อนทำ (2).jpg

จัดไปอีก1รูป กล้าโชว์อีกเนอะ คนอะไรแบ๊นแบน555 ไม่ไหวละคะไม่ไหวจิงๆ จุ๊จะไม่ทนอีกต่อไปแล้ว พอกันทีกับดั้งแบนๆแหมบๆแบบนี้ ทำไมแม่ให้มาน้อยจิงๆเลยเนี่ย ถ้าจะให้ดั้งลูกมาน้อยขนาดนี้แม่ก็ต้องให้เงินคุณลูกละคะ ให้คุณลูกไปเสริมดั้งสวยๆอิอิ (ยืมก่อนละกันเนอะเดี๋ยวเงินเดือนออกละลูกคืนนะคุณแม่ขา)
ก่อนทำ (3).jpg

จุ๊ Search ในอากู๋(Google)คะว่าที่ไหนเสริมจมูกสวย โอ้ย...เยอะแยะตาแปะไก่มากคะหลายที่เหลือเกิน ยากละซิคราวนี้ เลือกไม่ถูกจริงๆทำที่ไหนดีน้า แล้วมีลิงค์นึงให้เข้ามาดูรีวิวในดั้งโด่ง ถูกใจจุ๊เลยจ้า มีคนนึงทำมาแล้วทรงสวยดูธรรมชาติมาก ไม่เยอะไปและไม่น้อยไปกำลังดี คนนั้นเค้าทำที่รพ.เลอลักษณ์ ทรง Idol Nose คือทรงนี้มันจะเน้นสั้น สโลปสวยไม่พุ่งดเกิน หลังจากดูรีวิวแล้วจุ๊ก็โทรไปจองคิวกับรพ.เลยจ้า
        มาถึงรพ.แล้วนะเพื่อนๆ จุ๊ได้คุยกะผู้เชี่ยวชาญ เราก็บอกเค้าเลยอยากได้ทรงไหน พี่เค้าก็แนะนำเอาซิลิโคนมาทาบที่จมูกให้เราดู จินตนาการว่าเสดแล้วจ้า555 สวยๆๆดีนะทรงนี้ เราตกลงเลยคะไม่เลือกหมอด้วยนะเพราะใจร้อน อยากทำเลยเร็วๆ แล้วเค้าก็มีเจ้าหน้าที่มาถ่ายรูปเรา แล้วจุ๊ก็ขึ้นมาจ่ายเงินแล้วก็รับยาลดบวมที่ชั้น2 แล้วขึ้นไปรอที่ชั้น4 หน้าห้องผ่าตัด คนเยอะจังเลย...ระหว่างนั่งรอจุ๊ก็คุยกับอีกคน ถามเค้าว่ามาทำอะไร เค้าบอกมาแก้จมูก เคยทำที่อื่นมาแล้วไม่สวยเลยมาแก้ที่นี่ เค้าก็เหมือนจุ๊เลย หาข้อมูลจากในเนต555 อากู๋ช่วยจิงๆ

แล้วนั่งรอซักพักมีเจ้าหน้าที่มาเรียกเข้าไป จุ๊ได้เปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วล้างหน้ารออยู่แล้ว เข้าไปเจอหมอก็พูดคุยกันนิดหน่อย สักแปบพยาบาลฉีดยาสลบคะ ตื่นมาอีกทีเอ๊ะทำไมจมูกมันตึงๆ คือเค้าฉีดยาชาเสร็จละ หลังจากนั้นก็ขั้นตอนการผ่า
หลังทำ1วัน (3).jpg

เสร็จละจ้า เห็นสันดั้งบ้างละนะ ไม่บวมไม่ช้ำเลย จุ๊ประคบเย็นบ่อยๆ แล้วก็กินยาลดบวมด้วยตามที่หมอสั่งเลย

วันที่ 5 มีบวมนิดนึงแต่จมูกเริ่มเข้าที่ละนะ จุ๊ทำตามที่รพ.แนะนำมานอนหมอนสูงๆ งดอาหารแสลง ประคบบ่อยๆ งดแอลกฮอล์ทุกชนิด ไม่ได้ยุ่งยากเลยนะง่ายมากๆเพื่อจมูกสวยๆของเรา
หลังทำ6วัน (5).jpg

เอาพลาสเตอร์ออกแล้ว 6วันละ จมูกดูธรรมชาติดี สโลปสวยถูกใจจุ๊เลย....สันก็ชัดด้วยนะไม่เยอะไปเข้ากับหน้าเราดี  
หลังทำ8วัน (1).jpg

วันที่ 8 เป็นไงละสวยมั๊ยเพื่อนๆหน้าดูเด็กลง มีมิติที่หน้าดีจัง เวลาแต่หน้าไม่ต้องไฮไลท์ที่สันจมูกเลยเดี๋ยวนี้
หลังทำ10วัน (1).jpg

หลังจากที่ทำมา 10 วันจมูกจุ๊ไม่มีปัญหาอะไรนะ ถือว่าพอใจมากๆ แล้วรู้สึกมั่นใจในตัวเองมากขึ้น เด๋วนี้เวลาถ่ายรูปเน้นหันข้างอย่างเดียวเลยจ้า โชว์สันจมูกสวยๆกันไป  เพื่อนๆคนไหนยังหาข้อมูลอยู่ละก็ จุ๊แนะนำรพ.เลอลักษณ์ไว้อีกที่นะ ทรงสวย ปลอดภัย สะอาดและบริการดีจริงๆ ^3^

โพสต์ 2017-9-5 15:47:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-9-8 09:19:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-9-23 16:42:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบทรงจมูก
โพสต์ 2017-10-14 17:11:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้