ดู: 1684|ตอบกลับ: 13

[เสริมหน้าอก] โบกมือบ๊ายบายอกแบนราบต้อนรับอกใหม่ไฉไลของรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ใครว่าผู้หญิงเราแค่หน้าสวย ผิวดีก็พอ แก้วขอเถียงเลยนะคะว่าไม่จริ๊ง......ไม่จริงเลยค่ะ สมัยนี้หนุ่มๆเค้ามองรูปร่างด้วยนะ อย่างงั้นผู้หญิงอย่างเราๆมีดีแค่หน้าอย่างเดียวไม่ได้ละนะคะ หุ่นต้องเป๊ะและที่สำคัญ นมต้องมีไม่ใช่แค่มีนะต้องใหญ่ด้วยจ้า555  แก้วเลยอยากมาแชร์ประสบการณ์ที่แก้วได้ไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่รพ.เลอลักษณ์มา

สำหรับแก้วคงอยู่ในกลุ่มสาวๆอกไม้กระดานเลยแหละ เพราะอกของแก้วเนี่ยแทบไม่มีเลยคะ ใส่เสื้อผ้าอะไรก็ไม่สวย ใส่เสื้อในดันทรงก็แล้ว เสริมฟองน้ำก็แล้ว เสื้อในแบบดู้มๆก็แล้วก็ไม่ได้ผลเลย เมื่อก่อนแก้วก็ไม่ค่อยซีเรียสนะเรื่องหน้าอก เพราะแก้วตัวเล็กด้วยแหละมั้งเลยคิดว่ามีแค่นี้ก็พอแล้ว แต่แก้วคิดผิดค่ะ... มีวันนึงแก้วไปเที่ยวทะเลกับเพื่อนๆ คนอื่นเค้าก็ใส่บิกินนี่โชว์นมอันตู้มต้ามกันส่วนแก้วนะหรอ เอาอะไรไปโชว์กะเค้าละคะ อยากใส่บิกกนี่ใจจิขาดT_T ไม่ได้ใส่ไม่พอนะ โดนเพื่อนแซวอีกต่างหากว่านมไม่มี....เศร้าใจจริงๆ ทำไงได้ละคะก็แม่ให้มาแค่นี้นี่นา จากเหตุการณ์วันนั้นแก้วเลยปิ๊งไอเดียมาว่า ถึงเวลาแล้วค่ะ ถึงเวลาที่แก้วจะ.....จะ.....เสริมหน้าอกค่ะ^^

จริงๆก็กลัวนะ แต่อยากสวยทำไงได้ละ กลัวก็ยอมคะ แก้วเริ่มหาข้อมูลหลายๆที่ จนมีเพื่อนที่เป็นสาวประเภท2 เค้าเคยไปเสริมหน้าอกที่รพ.เลอลักษณ์แล้วออกมาสวย แก้วก็สายตรงหาเพื่อนคนนั้นเลยคะ ถามว่าทำกับคุณหมออะไร ขนาดเท่าไหร่ ราคาแพงไหม น่ากลัวไหม เจ็บรึป่าว ฯลฯ ได้ข้อมูลจากเพื่อนมาพอสมควรนะ แต่เพื่อความชัวร์ แก้วเข้าไปดูในเวปไซต์อีกทีลองค้นชื่อคุณหมอตามที่เพื่อนบอกมา เพื่อนบอกว่าทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ พอแป้งค้นข้อมูลก็รู้แจ้งเลยคะว่า คุณหมอกิตติศักดิ์ท่านเชี่ยวชาญด้านการศัลยกรรมหน้าอกมาก มีประสบการณ์มานาน แล้วแผลก็สวยด้วยแหละ  แก้วดูรีวิวในเวปโรงพยาบาลแก้วเห็นเค้าทำกันมีหลายขนาดมาก บางคนทำแบบใหญ่โต โอ่อ่าอลังการมาก บางคนก็ดูธรรมชาติดีจัง

แก้วไม่ได้อยากให้หน้าอกแก้วใหญ่อะไรมากเอาแค่ดูดีใส่เสื้อผ้าแล้วสวยก็พอละ แก้วเลยให้เพื่อนสาวที่เคยไปทำมาพาไปที่รพ.เลอลักษณ์เลยคะ แก้วได้คุยกับผู้เชี่ยวชาญเค้ามีการนำซิลิโคนมาให้แก้วเลือกด้วย แก้วก็จับๆไปเรื่อยมาโดนใจซิลิโคน Allergan มันดูนิ่มดี แล้วก็นัดวันที่จะมาทำ ต้องรอคิวนิดนึงแต่ไม่นานนะ เพราะส่วนมากคนที่มาเสริมหน้าอกจะได้ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ เพราะคุณหมอมีประสบการณ์มาถึง 20ปี ทำแล้วออกมาสวย แล้วคุณหมอก็ยังสามารถวางซิลิโคนทรงกลมให้เป็นทรงหยดน้ำให้ดูเป็นธรรมชาติได้อีกด้วย
พอถึงวันนัดตื่นเต้นมากๆๆๆๆกลัวเจ็บ เพราะบางคนก็บอกทำแล้วเจ็บ บางคนบอกไม่เจ็บ แต่แก้วก็เชื่อมั่นในฝีมือคุณหมอนะ แก้วได้พูดคุยกับคุณหมอก่อนว่าแก้วอยากได้ขนาดประมาณไหน คุณหมอก็เอาปากกามาขีดๆที่หน้าอกวางตำแหน่ง หลังนั้นก็เตรียมตัวเข้าห้องผ่าตัดเลย คุณหมอฉีดยานอนหลับเราหลับไปตอนไหนไม่รู้เรื่องเลย ตื่นมาอีกทีเสร็จซะแล้ว แล้วก็มีบุรษพยาบาลพาแก้วที่ห้องพักฟื้นที่รพ.เลอลักษณ์เค้ามีห้องพักสำหรับคนที่มาเสริมหน้าอกด้วยนะ ให้พัก1คืนเพื่อเดรนเลือกเสียดีจริงๆ เพื่อนแก้วบางคนไปทำที่อื่นมาบอกว่าทำเสร็จแล้วบางที่ให้กลับบ้านเลย....
หลังคบ 5 วัน ก็นัดมาพบคณหมอถอดผ้าออกหลังถอดผ้าก็มีนักกายภาพมาสอดนวดหน้าอกให้แก้ว แล้วก็นวดกระตุ้นไฟฟ้า หลังจากนั้น10วันแก้วก็สามารถนวดเองได้แล้ว ช่วง6เดือนแรกแก้วต้องใส่เสื้อในแบบสปรอต์บาร์ไปก่อนหลังจากนั้นก็ใส่ได้ปกติเลย

นี่เป็นรูปปัจจุบันของแก้วเองจ้า ตอนนี้หน้าอกของแก้วที่จากเคยเป็นไม้กระดานก็ลบคำสบประมาทของเพื่อนๆได้แล้ว ต่อไปนี้เวลาไปเที่ยวทะเล หรือว่าว่ายน้ำแก้วก็กล้าที่จะใส่บิกินี่โชว์แล้ว เดินลั้นลาเลยแหละ เพื่อนๆอย่ามัวแต่ปล่อยให้ตัวเองเป็นสาวๆอกไม้กระดานนะ จริงๆแล้วการเสริมหน้าอกไม่ได้หน้ากลัวอย่างที่หลายๆคนคิดนะ แค่เราต้องศึกษาข้อมูลมาเยอะๆว่าทำที่ไหนดี เพื่อนๆคนไหนอยากรู้ข้อมูลเพิ่มแก้วแนะนำไปสอบถามที่รพ.เลยดีกว่านะ จะได้ข้อมูลที่ถูกต้องแล้วก็สบายใจดี

โพสต์ 2017-8-14 14:09:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำเลยค่ะ คือไปนวดมาทุกที่แล้วจิงๆๆ
ไม่มีที่ไหนให้คำปรึกษาและบอกรายละเอียด ในเรื่องของพังผืด ก้อนซีด การสลายพังพืด ทำให้ซิลิโคนนิ่ม
ได้ดีเท่า ศูนย์สุขภาพทรวงอกสตรี เข้าไปที่เพจ นวดนมซิลิโคน โทรปรึกษาโดยตรง 0807536657
ถ้าจองคิว โทร 0923137639
ร้านนี้ค่อนข้างดัง แต่ไม่ค่อยโปรโมท ดาราไปกันหลายคน แฮ่ๆเคยเจอค่ะ
ร้าน ตั้งอยู่ที่ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
โพสต์ 2017-9-1 08:55:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องนวดไหมค่ะ
โพสต์ 2017-9-18 08:58:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัย
โพสต์ 2017-10-20 14:54:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกเซกซี่เลย
โพสต์ 2017-11-8 17:06:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-12-6 09:03:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกชิดสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้