เจ้าของ: FernPanat
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้ไขจมูกที่คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
น้องเฟรินน่ารักมากเลยคับ
อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอตุ๊กจัง
น้องเฟรินน่ารักจัง พี่ติดตามคุณหมอตุ๊กมานานเหมือนกัน
อยากเข้าไปทำที่นี่มากเลย
เสริมมา10ปีแล้ว คุณหมอรับแก้ไหมคะ
อยากไปแก้จมูกที่ดีมอร์ เก็บตังด่วนนนนน
คุณหมอตุ๊กใจดีจริงไหมคะ ยังกลัวๆเจ็บอยู่ เจ็บมากไหมคะ
งานแก้แพงไหมคะ เผื่อจะได้เตรียมงบ ชอบๆสวยธรรมชาติ
โอ้ยยย ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ
จมูกดูเป็นธรรมชาติเข้ากับใบหน้ามากเลยค่ะ ที่นี่รับประกันกี่เดือนคะ
ถ้าเราใช่กระดูกอ่อนหลังหูจะเพิ่มเงินเท่าไรค่ะ
รอชมรูปอัพเดตนะคะ
จองคิวนานไหมคะ
อยากไปเเก้จมูกที่นี้จังเลย เพื่อนเราก็ไปแก้มา สวยมากก
รีวิวได้ละเอียดน่ารักมากเลยค่ะ เนื้อจมูกน้อยจะได้แบบนี้ไหม
สวยมากเลยค่าา กำลังหาที่แก้จมูกเลย จองคิวนานไหมคะ
สวยที่สุดเลยคนนี้ ชอบทรงเเบบนี้
ชอบทรงมากๆเลยค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติมากๆเลย
ต้องเข้าไปจองคิวก่อนไหมคะ
หน้าเหมือนดาราคนนึงเลยอ่ะ นึกชื่อไม่ออก
น้องน่ารักมากเลยค่ะ มีเเพลนจะทำอะไรต่อไหมค่ะ
น้องเฟรินสวยมากค่ะ เพื่อนพี่ก็เข้าไปทำที่นี่มาเหมือนกัน
ส่วนพี่กำลังเก็บตังจะไปทำกับคุณหมอตุ๊กให้ได้เลยค่ะ
มีกี่สาขาค่ะ เเล้วคุณเฟิร์นทำที่ไหนค่ะ
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยใช่ไหมค่ะ ไม่ทราบว่าใช้ข้างไหนค่ะ น้องเฟริน
สวย ปังมาก มีโปรฯบ้างไหมคะ
ใช้เวลาทำนานไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้