ดู: 719|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยปัง!!ดั้งโด่งที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ว่าด้วยเรื่องการเสริมจมูกที่สุดปังในชีวิตค่ะได้แปดวันแล้วค่ะ แต่ยังมีไหมที่ยังเหลืออยู่บ้างค่ะ คิดถูกมากๆๆ อิอิ ที่เริ่มต้นชีวิตนี้ด้วยด้วยการเสริมจมูกค่ะ ตอนนี้ออกไปไหนมาไหนเดินเชิดเลยค่ะ +5555 สวยแล้วไงค่ะ ตอนนี้ อิอิ จมูกเราดูเป็นโลปสวยมากค่ะ ปลายพุ่งโด่งสวย เป็นจ มูกที่เพื่อนๆบอกว่าสวยค่ะสวนตัวชอบมากเลยค่ะ เพราะเราอยู่กับความแหมบมาตลอดพอมีดั้งสวยก็เลยอยากอวดเพื่อนๆบ้างค่ะ  เลยถ่ายรูปมาให้ชมเป็นยังไงบ้างค่ะ  เราว่ามองมุมข้างก็ปังค่ะ ตอนแรกๆก้กลัวน่ะ กลัวการทำศัลยกรรมเอาเสียมากๆ ว่ามันจะออกมาดีหรือเปล่าแต่สุดท้ายแล้วมันก้ออกมาใช้ได้เลยค่ะ สวยถูกใจมากๆเลยค่ะ

จำได้กันไหมค่ะว่าภาพนี้เป็นใครจะใครละค่ะก้เราเองแหละค่ะ อิอิ หน้าบานมาก อิอิ อายเลย คนเลยชอบบอกมาให้ไปทำจมูก เราก็คิดว่ามันก็ไม่ได้สำคัญเท่ารัยก้แค่จมูก แต่พอนานไปเพื่อนหลายคนทักว่า ควรทำเราก้เริ่มมีเก็บมาคิดไงว่า เอ้ย! เราก้คงต้องรีบทำแล้วแหละ ถ้าเพื่อนๆลงความเห็นแบบนี้ ทำมาคงจะสวยแน่ๆๆ เพราะมันก้ติดที่เราจมูกแบนนี้แหละถึงไม่โอเคร

มุมข้างกันสักหน่อยไหมค่ะ อิอิ  ก้ยังคงไม่เห็นมุมของความสวยอยู่ดีค่ะ  เราก็ต้องมาปรึกษาเพื่อนๆกันค่ะว่าถ้าเราจะเสริมจมูกนั้นต้องเริ่มจากการศึกษาดูตัวอย่างจากที่ไหนก่อนเลย มีทั้งคลินิก ทั้งโรงพยาบาลค่ะ ให้เราเลือกที่เข้าใช้บริการ แต่ตัวเราเองคิดว่าความปลอดภัยนั้นเป็นเรื่องสำคัญมากค่ะ  เราเลยเลือกที่จะเข้ารับการเสริมจมูกที่โรงพยาบาลดีกว่า ถ้าพูดถึงเรื่องการเสริมจมูกนั้น ต้องเป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยค่ะ เค้าทำเยอะมากๆเลยค่ะ

หลังจากที่เราเสริมเสร็จเรียบร้อยแล้วนั้น เราก้กลับบ้านค่ะไปพักรักษาตัวที่บ้านเลยค่ะ ช่วงนี้ก้ประคบบวมยาวไปค่ะ อิอิ อยากสวยก้ต้องอดทนค่ะ

3วันค่ะ กับการเสริมไปทรงจมูกเริ่มมาล่ะค่ะ เป็นไงค่ะ งานปลายจมูกพุ่ง งานดั้งโด่ง ต้องมาค่ะ

6 วันที่ เรารอคอย สวยสมใจจริงๆค่ะ พอแต่งหน้าเสริมสวยได้คนแถวนั้นจำไม่ได้กันเลยทีเดียวค่ะ  เราคิดว่าการที่เราจะเสริมจมูกนั้นไม่ใช่เรื่องยากอีกต่อไปค่ะ ถ้าเราอยากที่จะเสริมก้เสริมเลยค่ะเพราะถ้าเรามัวแต่รอเราก้ไม่สวยสักทีค่ะ ตอนนี้ความั่นใจจากการที่เราเสริมจมูกไปมันเกินร้อยจริงๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้