ดู: 2354|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ THE GREAT CLINIC บางใหญ่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ruttanapong เมื่อ 2017-8-6 22:51

เสริมจมูกที่ THE GREAT CLINIC บางใหญ่ครับ
พอดีรู้จักกับทางเพจ สืบสวย-สยอง ได้ราคาส่วนลดมา
เลยไปปรึกษาแอดมินทางเพจ THE GREAT CLINIC
เป็นคนจมูกปลายงุ้ม แกนไม่สวย เลยตัดสินใจแก้ครับ

มาดูซิลฺโคนก่อนครับ เลือกอันใหนดี ของผมเลือก ทริปเบิลบาร์บี้ครับอันแรกอันบนสุดเพราะจมูกผมยาวมาก

ก่อน และหลังทันทีครับ

หลังออกจากห้องผ่าตัดปลายจมูกดูเรียวลงและสันคมพุง

IMG_1533.JPG IMG_1534.JPG

รวมที่แก้ใขทั้งหมด แก้สันงุ้ม แต่งปลายบางเอียงเอาหยดน้ำออกน่ะครับ
รองหลังหูกันทะลุสามส่วน เย็บอินเตอร์โดม

ค่าเสียหาย แก้ 5000บาทครับ ค่าชิลิโคน 15900 +หลังหู 10000 ค่ายา 1000 เย็บอินเตอร์โดมฟรีด้วยครับ

วันที่ 8 แล้วครับ ไม่เขียวเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้