เจ้าของ: iampim88
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมุกโดยหมอหลุยส์ข๊ะ วันนี้เข้าวันที่9แล้ว..ว

[คัดลอกลิงก์]
สวยออกค่ะ เริ่ดมากๆ เข้ากับหน้าแบบสุดๆไปเลย คางแหลม จมูกโด่ง หน้าใส
เยี่ยมค่ะ
น่ารักจังเรยคับ

หน้าใสมั่กๆ

แว่นตาก็ใส่ได้แล้วคับ เดือนนึงแล้ว

แต่เลือกที่มันเบาๆก็ดีคับ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 16:04:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยออกค่ะ เริ่ดมากๆ เข้ากับหน้าแบบสุดๆไปเลย คางแหลม จมูกโด่ง หน้าใส
เยี่ยมค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย sea_sea_lazy เมื่อ 2009-8-27 14:33

ขอบคุณจ๊ะ
เมื่อกลางวันพิมก็เพิ่งเข้าไปดูกระทู้ของคุณซีมา  จิงๆอยากได้ปลายแบบคุณซีอ่ะค่ะ

เชิดนิด ๆ สวยดีค่ะ^_^''
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 16:32:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่ารักจังเรยคับ

หน้าใสมั่กๆ

แว่นตาก็ใส่ได้แล้วคับ เดือนนึงแล้ว

แต่เลือกที่มันเบาๆก็ดีคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-8-27 14:57

ก็แอบใส่มาแล้วเป็นอาทิตย์แล้วล่ะค่ะ ^_^'' เพราะสายตาสั้นค่ะ แต่ตอนนี้ต้องหยุดใส่ซักพัก

เพราะรู้สึกหนัก ๆ ตึง จนปวดหัวเป็นพักๆ  ต้องหยุดใส่เด๋วอาการจะแย่ไปกว่านี้ ที่สำคัญกลัวจมุกเบี้ยวจัง
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 16:44:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่คะตอนที่ไปทำพี่มีน้ำมูกหรือป่าว นู่ก้อเป็นเหมือนพี่เลยมีน้ำมูกใสๆตลอดเลย แต่อยากทำจมูก พี่ช่วยแนะน ...
ต้นฉบับโพสโดย mixkell เมื่อ 2009-8-27 14:32

เรามีโรคประจำตัวคือภูมิแพ้ แพ้อากาศ ฝุ่น ถือว่าเป็นหนักเอาการ

ทุกเช้า and every time ต้องมีน้ำมูกใส +จาม ตลอด

เวลาสั่งน้ำมุกบางทีบีบจมูกจนจมูกบานเลยหล่ะ

ก่อนตัดสินใจจะทำก็คิดอยู่นานเหมือนกันอ่ะค่ะ เพราะกลัวจะมีผลข้างเคียง

กลัวจมุกอักเสบ&เน่า แต่พอได้ปรึกษาเพื่อน ๆและคุณหมอแล้ว

หลากหลายความคิดเห็นแนะนำว่าทำได้

เลยตัดสินใจทำ พอหลังทำอาการคันจมุก แพ้อาการหายไปเลยหล่ะ

นานๆถึงจะจามซักที

ดังนั้นเสริมจมูกแล้ว สำหรับบางคนหายเป็นภูมิแพ้ไปเลยก็มีนะ

แต่ถ้าจะให้ชัวร์ ควรปรึกษาคุณหมอจะดีกว่านะคะ ^_^''

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 16:46:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว๊ายยยยยยยยย   น่าร๊ากกกกกอ่ะค่ะ
เกิด เกิด เกิด เกิด ผิวสวยเกิ๊น อิจฉา
ต้นฉบับโพสโดย Yes_isMe เมื่อ 2009-8-27 14:23

ขอบคุณนะค่ะ^_^''

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

น่ารักดีค่ะหน้าใส๊ใส อิอิ
ขอบคุณคร่ะที่ให้คำแนะนำ ขอให้สวยวันสวยคืนเรยนะคะ อืมแล้วตอนที่พี่ไปทำมีน้ำมูกมั้ยคะ
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-28 09:19:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร่ะที่ให้คำแนะนำ ขอให้สวยวันสวยคืนเรยนะคะ อืมแล้วตอนที่พี่ไปทำมีน้ำมูกมั้ยคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย mixkell เมื่อ 2009-8-27 20:48

น้ำมูก กูมีบ้างค่ะ เป็นบางวัน

ตั้งแต่เสริมจมูก สำหรับพิมอาการจามและคันจมุกทุเลาลงไปเยอะ

ถ้าหากมีก็สั่งได้ตามปกติไม่ต้องเป็นกังวลมากมายค่ะ แต่อย่าไปบีบจมูกแรงนะค่ะ

ตัดสินใจทำเมื่อไร กับคุณหมอไหน

ก็อย่าลืมมาบอกกันด้วยนะจ๊ะ^_^''
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-28 11:18:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณพิมเป็นอย่างไรบ้างครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-8-28 10:29

ตอนนี้จมูกพิมก็เข้าที่บ้างแล้วค่ะ  แต่วันนี้เป็นหวัด น้ำมูกมีมารบกวนอีกเเล้ว เซ็งจังเยย

เจ็บคอเหมือนจะมีไข้ด้วยค่ะ  สงสัยติดลูกน้องที่ร้านมาแน่ๆเลย

เพื่อนๆอย่าลืมรักษาสุขภาพกันด้วยนะค่ะ ^"^..

ไว้ซักอาทิตย์หน้าว่างๆ พิมจะอัพรูปมาให้ดูกันนะค่ะ
พิม น่ารักอะ หน้าใสมากๆๆ มีเคล็ดลับไรไหมอะค่ะ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-28 11:55:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พิม น่ารักอะ หน้าใสมากๆๆ มีเคล็ดลับไรไหมอะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-8-28 11:22

ขอบคุณมากมายเลยนะค่ะ  

พิมก็ล้างหน้าทาครีม ตามปกติ เช้า ก่อนนอนเหมือนเพื่อนๆแหละค่ะ

แต่ค่อนข้างจะมีวินัยหน่อย ต้องไม่ขี้เกียจล้างหน้าและอาบน้ำ

ครีมก็ต้องใช้ประจำ และต่อเนื่องค่ะ

อย่างน้อยครีมตัวหนึ่งต้องใช้เกิน 3 เดือนนู้นแหละค่ะ ถึงจะได้ผลดี และเห็นผลที่แท้จริง

พิมเป็นคนหน้ามัน และมีปัญหาเรื่องรู้ขุมขนกว้าง

ระหว่างวันต้องมีกระดาษซับมันติดตัวไว้อ่ะค่ะ

เพื่อป้องกันสิวอุดตัน ที่น่ากลัวว่าจะเกิดขึ้น ^_^''

(ก็เป็นเคล็ดลับเล็กๆค่ะ basic เหมือนทั่วไป)

ว่าแต่ อยากเห็นจมูกคุณKuromi จังค่ะ

ต้องเข้าไปดูที่กระทู้ไหนค่ะ
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-2 10:52:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
25# katdekdee

เข้า 1เดือน กับ11 วันแล้วค่ะ  วันนี้ว่างๆ เลยอัพรูปมาให้เพื่อนๆ ๆ ดูกันค่ะ  จัดปายย..ยยย ^_^''

โห ตอนนี้เนียนเข้ากับหน้าจังเรยคับ

หน้าตาน่ารักได้อีกคับ
ทรงสวยดีข๊ะ
คนพี่
สวยจริงๆ
ธรรมชาติมาก
น่ารักจัง ผิวใสเชียว จมูกโด่งสวยดีค่ะ
จขกท ผิวสวยมากเลยค่ะ
น่ารักแถมจมูกสวยอีกค่ะ
ตัวเองทำกะคุณหมอผู้หญิงหรือผู้ชายหรอ
ผิวใส ปากเล็กๆ จมูกเป๊ะ รูปหน้าสวย ตาก็สวย

เราชอบผู้หญิงหน้าตาแบบนี้จัง ดูน่าถนุถนอม
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 18:02:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตัวเองทำกะคุณหมอผู้หญิงหรือผู้ชายหรอ
ต้นฉบับโพสโดย nongny เมื่อ 2009-9-5 20:28

เราทำกับหมอผู้ชาย(หมอหลุยส์ค่ะ) แต่ก็มีโอกาสได้เห็นผลงานคุณหมอสกุณา(หมอผู้หญิงค่ะ) ท่านก็ทำออกมาสวยงามค่ะ  ออกแนว ยาว เล็ก และก็เเหลมอ่ะค่ะ
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 18:03:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผิวใส ปากเล็กๆ จมูกเป๊ะ รูปหน้าสวย ตาก็สวย

เราชอบผู้หญิงหน้าตาแบบนี้จัง ดูน่าถนุถนอม ...
ต้นฉบับโพสโดย immi2u เมื่อ 2009-9-5 20:54

โอ้โห !!  ขนาดนั้นเลยหรอค่ะ  ขอบคุณมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้