เจ้าของ: iampim88
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมุกโดยหมอหลุยส์ข๊ะ วันนี้เข้าวันที่9แล้ว..ว

[คัดลอกลิงก์]
แวะมาชื่นชมครับ ... สวยขึ้นนะเนี่ย แต่ยังครับ ระยะพักฟื้น มันนานกว่านี้
เดี๋ยวเข้าที่จะสวยเอง เพิ่งไม่กี่วันอย่าเพิ่งนอย...ที่จริงผมก็ปรึกษาที่นี่ด้วยนะ
แต่พอดี อีกท่านโดนใจกว่า แต่ที่นี่ก็โด่งและสวยดีนะครับ ผมว่า{:13_854:}

ส่วนเรื่องไหมเนี่ย...ไม่น่านะครับ เพราะไหมที่ติดออกมากับการล้างแผลน่าจะเปื่อยยุ่ยเอง
ดังนั้นน่าจะเป็นไหมแบบละลาย แล้วถึงกาลเวลาของมัน จึงหลุดออกมาครับ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-31 10:11:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
26# king_sun

ได้ยินอย่างนี้ค่อยโล่งอกค่ะ

รู้สึกว่าตั้งแต่ไหมหลุดออกไป หายใจโล่งจมูกมากขึ้oเยอะเลยล่ะค่ะ^_^
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-31 10:15:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พิมขอบคุณมากๆเลยนะคะ

ผิวสวยมากๆ จมูกทรงก็สวยด้วย เนีนยสุดๆเหมือนผิวเลย ขอบคุณมากมาย ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-29 23:13

แฮ่ ๆๆ เขินแย่ ^-^
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-31 10:21:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยอ่ะ ทรงจมูกเก่าสวยอยู่แล้วด้วยอ่า พอทำอีกนิดนึงก็ชัดขั้นอ่า สวย
ต้นฉบับโพสโดย katdekdee เมื่อ 2009-7-31 00:45

เราว่าของเราขึ้นนิดไปอ่ะ

เราขอสูงอีกหน่อย  คุณหมอท่านก็บอกว่าเด๋วจะโด่งเกินไปแล้วจะไม่เข้ากับหน้าเรา

ท่านเลยเสริมให้บางๆ เราเห็นซิลิโดนด้วยนะ

บางมาก ๆ เเทบจะเหมือนกระดาษเลย

จมูก after เลยออกมาอย่างที่เห็น (สงสัยแก้มอ้วนๆของเราไปบังสันจมูกรึป่าว  คริ คริ^_^)
คนสวย ผิวสวย จมูกสวยค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-20 11:10:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ครบหนึงเดือนแล้วค่ะ  จมูกยุบไปเยอะเลย

เด๋วไว้ว่างๆ จะถ่ายรูปมาให้ดุกันนะจ๊ะ^_^''
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 14:11:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
33# Mizcha

1 เดือนแล้ววววจ๊า  ได้เวลาอัพเดรูปจมูก มาให้ดูกัน  comment กันมาได้เลยนะ

สำหรับตัวเราเอง มองหน้าตาตัวเองทุกวัน เราไม่ค่อยชอบตรงด้านหน้าซักเท่าไรมันดูสันใหญ่ๆ เหมือนสิงโต

แต่ชอบตรงด้านข้างมากกว่าอ่ะ สวยดี  อิอิ  (แอบชมตัวเองซะด้วย) ฮ่าาา

35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 15:33:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากถามเพื่อนๆ ว่า อีกนานป่าว กว่าที่เราจะใส่แว่นตาได้โดยไม่ต้อง worry น่ะค่ะ

กว่ามันเบี้ยว..^_^""
น่ารักมากๆอ่าคับ ว้าววว
เจ็บมั๊ยครับ  หลังจากยาชาหมดฤทธิ์
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-22 18:27:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เจ็บมั๊ยครับ  หลังจากยาชาหมดฤทธิ์
ต้นฉบับโพสโดย modtanoy202 เมื่อ 2009-8-22 15:21

เจ็บแค่ตอนฉีดยาชาเข้าไป ของเรารู้สึกจะฉีดประมาณ6เข็ม ความรู้สึกเหมือนโดนไฟดูดอ่ะค่ะ

หลังจากยาชาออกฤทธิ์ก็ไม่มีความรุ้สึกเจ็บเลยซักนิด แม้กระทั้งตอนยาชาหมดฤทธ์แล้ว

จะรู้สึกตึงๆ มากกว่า ไม่มีความรู้สึกเจ็บเลยค่ะ

ไม่ต้องกลัวนะ ถ้าใครคิดตัดสินใจอยากจะทำแล้วยังกล้าๆกลัวอยู่^_^''

สู้ตาย ++ สู้ๆ
สวยมากๆๆๆๆๆเ้ลยครับบ
แวะเข้ามาทักทาย ต้องบอกเลยว่าจมูกเข้ากับหน้าใสๆ มากๆๆ เลย เป็นกำลังใจให้นะก๊าบ
โอ้ย  อิจฉา คนอะไรผิวดีกว่าดาราบางคนซะอีก  ดูดิตาร้อนผ่าวๆ เลย
พี่ค่ะ หนูเคยทำตากับหมอหลุยส์อ่าค่ะ คือหนูเคยได้ยินมาว่า ที่นี้จะทำจมูกผู้ชายสวย หนูก็เลยอยากรู้อ่าค่ะว่า ว่าพ่บอกกับคุณหมอยังไงค่ะ จมูกพี่สวยเข้ากับหน้าพี่มากเลยค่ะ ช่วยตอบหนูด้วยนะค่ะ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-24 10:57:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ค่ะ หนูเคยทำตากับหมอหลุยส์อ่าค่ะ คือหนูเคยได้ยินมาว่า ที่นี้จะทำจมูกผู้ชายสวย หนูก็เลยอยากรู้อ่าค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย waan เมื่อ 2009-8-24 02:30

อยากได้แบบไหนเราสามารถบอกความต้องการกับคุณหมอได้เลยค่ะ  แต่คุณหมอจะสามารถทำให้อย่างที่เราต้องการได้หรือไม่ ก็อยู่ที่ว่าใบหน้าของเรา มีสัดส่วนที่เหมาะสมกับจมุกใหม่ที่เราต้องการรึเปล่า อย่างถ้าคนที่มีเนื้อจมูกนิดเดียว แต่อยากได้แบบโด่ง ๆ ๆ คุณหมอก็คงไม่สามารถทำให้ได้เพราะเนื่องจากอาจทำให้จมูกทะลุได้ หรืออย่างคนที่มีใบหน้า กลม (ใหญ่) อย่างพิมอย่าง คุณหมอท่านก็ได้แนะนำว่า เหมาะที่จะเสริมแบบสันค่อนข้างใหญ่(แต่ก็ไม่ถึงกับใหญ่มากนะค่ะ) ถ้าหากเสริมแบบสันเล็ก ๆ แล้วละก็ หน้าอาจจะเหมือนก้านกระเทียมไปเลยก็ได้อ่าค่ะ   คิดภาพออกมั้นค่ะ  คริ คริ คริ..^_^''
บอกได้เลยว่าสวยมากๆๆครับ จมูกโด่งเข้ากับหน้ามากกๆๆๆเลยครับ
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-26 15:43:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอนัดตรวจครั้งแรกแล้ว  แต่ยังไม่ได้ไปว่าจะขอเลื่อนไปอีกนิด

ไม่มีเวลาเลยค่ะ  จะเป็นไรมั้ยค่ะเนี๊ยะ
หน้าดูมีมิติขึ้นเยอะเลยอ่ะ...ผิวดี๊ดีเนียนอมชมพูทีเดียว..
กรี๊ดดดดดดดด..อิจฉา...เพราะเชียงใหม่อากาศดีกว่ากรุงเทพฯช่ายม๊ายยยย

เอ่อ...รบกวนขอทราบราคาทำจมูกกับหมอหลุยส์หน่อยได้ไหมคะ...ขอบคุณต่ะ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 12:12:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าดูมีมิติขึ้นเยอะเลยอ่ะ...ผิวดี๊ดีเนียนอมชมพูทีเดียว..
กรี๊ดดดดดดดด..อิจฉา...เพราะเชียงใหม่อากาศดีกว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย white_vanilla เมื่อ 2009-8-27 12:07

ราคาจมูกที่คลีนิคหลุยส์  12,000 บาท ค่ะ

^___________^''
ว๊ายยยยยยยยย   น่าร๊ากกกกกอ่ะค่ะ
เกิด เกิด เกิด เกิด ผิวสวยเกิ๊น อิจฉา
พี่คะตอนที่ไปทำพี่มีน้ำมูกหรือป่าว นู่ก้อเป็นเหมือนพี่เลยมีน้ำมูกใสๆตลอดเลย แต่อยากทำจมูก พี่ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

จมูกสวยได้รูปกับหน้ามาก ผิวใสมากมายเรยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้