ดู: 1538|ตอบกลับ: 2

[ปากบาง] รีวิวปากกระจับสวยถูกใจ คุณหมอที่ The Art Clinic ทำให้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gnarpam เมื่อ 2017-7-31 20:08

สวัสดีชาวดั้งโด่งทุกท่านนะคะ ปรางได้ไปทำปากกระจับที่ ดิอาท คลินิกมา เลยอยากมาแชร์ให้เพื่อนๆได้ดูกัน

ทำไมถึงอยากทำปากหรอค่ะ ก็อยากดูดีขึ้นบ้างค่ะ เพราะเดิมปากดูเบี้ยวๆยังไม่รู้ เลยอยากให้ดูเท่ากันหน่อย

อันนี้รูปปากก่อนทำค่ะ

หลังทำเสร็จจะเป็นแบบนี้ค่ะ

รอยเย็บโอเคเลยค่ะ ปรางดูรีวิวหลายที่มาก แต่ชอบที่ ดิอาท คลินิก เพราะรอยเย็บสวย

การตัดของคุณหมอก็ดูธรรมชาติดี ไม่เว่อไป อันนี้ชอบเลยค่ะ

หลังทำก็ประคบเย็นวนไป ปรางบวมอยู่ประมาณ 3 วันค่ะ และก็เริ่มหยุบ ดูแลไม่ยากค่ะ

แต่แอบทานอะไรลำบากนิดนึง แต่อยากสวยทนได้ค่ะ คุณหมอนัดตัดไหม 7 วันด้วยค่ะ แต่ลืมถ่ายเก็บไว้

ตอนนี้สองอาทิตย์แล้ว สวยดูโอเคมากเลย

ใครที่กำลังสนใจทำปากกระจับ ปรางก็อยากบอกว่าที่ ดิอาท คลินิก ก็เป็นหนึ่งในทางเลือกที่ดีนะคะ คุณหมอน่ารัก

ให้คำแนะนำดีค่ะ ปรางทำที่สาขาเมเจอร์รัชโยธินนะคะ ขอบคุณทุกๆคนนะค่ะ ที่กดเข้ามาอ่านกัน

โพสต์ 2019-7-29 15:34:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำปากสวยเลยค่ะ เข้ากับหน้าจขกท.สุดอ่ะ เราทำคางจาก the art มาเหมือนกัน ยังดูๆอยู่ว่าอยากทำปากกระจับต่อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้