ดู: 18022|ตอบกลับ: 64
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ทำปากกระจับครั้งแรกที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
[ แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย icook เมื่อ 2017-7-27 17:26 ]\n\n

สวัสดีค่ะพี่มาเขียนรีวิวครั้งแรกนะคะ พี่เขียนไม่ค่อยเป็นหรอกนะคะ แค่ดูรีวิวเยอะๆแล้วอยากอวด ปากกระจับ ที่พี่เพิ่งไปทำมานะคะ

อยากเอารีวิวมาให้ดูนะคะ อยากแชร์ให้กับคนที่กำลังหาข้อมูลนะคะ  เพราะพี่ตอนแรกหาดูเยอะมากเลยนะคะ

พี่ทำที่ Dmor Clinic นะคะ อยู่ในกรุงเทพฯ ซ.รัชดา 36 นะคะ พอดีพี่อยู่บางนานะคะ ไกลมากจากที่นี่เลย จำข้อมูลการมาเยอะเลยนะคะ

รูปก่อนและหลังทำ ปากกระจับ ของพี่นะคะ

รูปหลังทำ ปากกระจับ ของพี่นะคะ

ขอบคุนนะคะที่อ่านของพี่ และพี่สามารถให้ข้อมูลได้นะคะ เผื่อใครอยากสวยที่เดียวกับพี่
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-8-14 20:04:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย icook เมื่อ 2017-8-15 12:27

ขอบคุณนะคะ
สวยมากอ่ะ เห็นทรงปากหลังทำเลยหรอคะ
ใช่ปากกระจับไหมคะเนี่ย ทรงชัดมาก
นี่หลังทำทันทีเลยหรอคะ ไม่มีเลือดเลย
หูยยยย ฝีมือการเย็บของคุณหมอสุดยอดเลยคะ
ว้าาววนี่หลังทำเห็นกระจับชัดมาก สวยๆแพงไหมคะเนี่ยย..!!
แผลสวยมากๆเลยน อยากเห็นตอนตัดไหมเส็ด มาดูอัพเดตให้ดูหน่อยนะคะ
ว้าววเห็นกระจับชัด สวยๆค่ะ ปากดูแลยากไหมคะ อยากทำบ้าง
แผลที่ทำปากกระจับ ดูแลยากไหมคะ
เห็นกระจับชัด สวยคะ ถ้าทำปากบน ล่างพร้อมกันมีราคาพิเศษไหมคะ
สวยค่าา กี่วันตัดไหมคะ นานไหมกว่าจะเข้าที่
ตอนนี้มีโปรแก้ปากกระจับไหมคะ
ถ้าทำทั้งบนล่างราคาเท่าไรคะ

ชอบมากสวยคะ
อยากเห็นรูปอัพเดทจังเลยค่ะว่าตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ
รอยเย็บสวยนะคะ หมอเย็บละเอียด รอดูอัพเดตนะคะ
ปากล่างหนา อยากจะทำปากบาง ต้องพักฟื้นนานไหม
อยากเห็นรู)หน้าเต็มๆจังเลยค่ะ
แก้ปากกระจับเท่าไรนะคะ ^_^
แก้ปากกระจับแพงไหมคะ
สวยมากเลยค่ะ ไม่บางจนเกินไป
สอบถามหน่อยค่ะ เวลายิ้มกระจับหายไหมคะ แล้วตึงๆปากรึป่าว สนใจที่นี่เหมือนกันค่ะ

ค่าสวยทั้งหมกเท่าไหรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้