ดู: 5132|ตอบกลับ: 6

[เสริมหน้าอก] อัพอึ๋ม By หมอกลวัชร์ DRK แผลเนียน หน้าอกสวยเป็นธรรมชาติมาก ชอบบบบบ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ “ป๊อป” ค่ะ วันนี้ป๊อปจะมารีวิวศัลยกรรมเสริมหน้าอกเป็นหนึ่งทางเลือกไว้

ให้เพื่อนๆ ตัดสินใจกันนะคะ

ที่ป๊อปตัดสินใจทำหน้าอก เพราะเป็นคนชอบแต่งตัวค่ะ วับๆแวมๆเซ็กซี่โชว์หลังบ้าง

ไรบ้าง แต่ทีนี้ถ้าใส่เสื้อผ้าแบบนั้น ก็ต้องแปะบราปีกนกใช่มั้ยค่ะ ซึ่ง ..... เอาไม่อยู่ !!!!!  

หน้าอกเรียกว่าแทบไม่มีเลยค่ะ

ก็เลยมานั่งคิดค่ะ ว่าทำดีกว่า ก็เลยลองไปหาข้อมูลจากรีวิวต่างๆ ยอมรับตอนแรกกลัว !!!

กลัวเจ็บเหมือนสิบล้อทับ แต่พอได้อ่านรีวิวไปเรื่อยๆ มีแต่คนบอกว่าไม่เจ็บค่ะ ก็เลยโล่งใจ

ไปเปราะ

แต่ทีนี้ มาติดเรื่องแผล ก็แอบหวั่นใจกลัวจะโป๊ะค่ะ เพราะเห็นหลายๆคนก็เจอแผล

ตะขาบกวนใจ ป๊อปก็เลยซีเรียสเรื่องนี้มาก แต่แล้วเหมือนฟ้ารู้เห็นเป็นใจค่ะ 55555 มาเจอ

รีวิวของ DRK อื้อหือ !!! บอกเลยประทับใจมาก เพราะแต่ละเคสดูเป็นธรรมชาติเหมือนแม่

ให้มาจริงๆค่ะ แถมที่สำคัญ ไม่มีรอยแผลเลยค่ะ แผลเล็กเนียนมาก ก็เลยตัดสินใจว่า ลอง

เข้ามาปรึกษาดูดีกว่า

คุณหมอน่ารักมากเลยค่ะ ชื่อคุณหมอกลวัชร์ อัธยาศัยดีมากค่ะ คุณหมอก็แนะนำของ

ป๊อป ใส่ 300cc ก็พอ เหมาะกับขนาดตัวแล้วค่ะ ซึ่งป๊อปก็โอเคนะคะ เพราะต้องการแค่ให้อึ๋ม

แบบใส่เสื้อผ้าสวย ไม่ได้จะโชว์ไรมากมาย ก็จะเป็นซิลิโคนmentor ผิวเรียบค่ะ คุณหมอกลวัชร์

บอกว่า ใช้เทคนิคเฉพาะคือผ่าตัดแห้งไร้เลือดค่ะ ใช้เลเซอร์เปิดแผลใต้ฐานนม

พอเราได้ฟังก็อื้ออ !!! ดีอ่า ก็เลยตกลงทำเลยค่ะ ออกมาจ่ายเงินนัดวันเรียบร้อย

จนกระทั่งถึงวันขึ้นเขียง แต่เป็นเขียงที่เต็มใจนะคะ 55555 ก็ไปที่รพ.สมิติเวช แต่

เช้าเลยค่ะ บอกเลยรพ.ดูแลดีมากค่ะ ตรวจร่างกายเราละเอียดมาก เจาะเลือด เช็คทุกอย่าง

เรียบร้อย ผ่าน !!!!!

จนถึงเวลาผ่าตัด ก็มีคุณหมอวิสัญญีเข้ามาดมยาสลบค่ะ ป๊อปบอกเลยหลับไปตอนไหน

ก็ไม่รู้  รู้แค่ตื่นมาอีกทีก็สวยเลย เย้!!!! ฉะนั้น เรื่องความปลอดภัย สบายใจได้เลยค่ะ มีวิสัญญี

แพทย์คอยดูแลตลอด

ถามว่าเจ็บมั้ย ไม่ค่ะ ปวดมั้ย นิดนึงค่ะ แต่จะเป็นแบบตึงๆมากกว่า ไหวค่ะ  คุณหมอ

ก็ให้นอนพักที่รพ.หนึ่งคืนเพื่อดูอาการ ห้องพักดีมากค่ะ อย่างกะโรงแรมเลย หลับสบายเลยค่ะ

พอวันรุ่งขึ้น พี่ๆที่คลินิกก็มาเยี่ยมเราแล้วก็เอาบรามาเปลี่ยนให้ค่ะ  บราตัวนี้จะช่วยให้หน้าอก

สวยค่ะ ก็ใส่ก่อนสักสัปดาห์ แต่ในช่วง 1 เดือนก็พยายามใส่ตลอดค่ะเพื่อความเป๊ะ

ภาพหลังทำค่ะ สวยเนอะ ป๊อปชอบมากกกกกก

ไม่ต้องห่วงเรื่องแผลเลยนะคะ อาบน้ำได้ปกติเลย เพราะที่นี่คุณหมอจะแปะพลาสเตอร์

กันน้ำไว้ให้ แต่แค่แรกๆอย่าแช่น้ำมาก หรือถูแรงเท่านั้นเองค่ะ  

ดูจากภาพจะเห็นเลยนะคะ ว่าแผลแทบมองไม่เห็นเลย ที่นี่มีคอร์สดูแลแผลหลังผ่าตัด

ให้ด้วยค่ะ ทำความสะอาด ละก็เลเซอร์ให้อย่างดี ชอบมากค่ะ

ป๊อปให้คะแนนเกินร้อยเลยค่ะ คุณหมอเก่งมาก หลังทำไป 4-5 วัน ป๊อปก็ออกไปไหน

มาไหนได้แระ ไม่ปวด ทุกอย่างโอเคหมดเลยค่ะ แผลเนียนสวย  อกชิด ไม่เป็นบล็อก ดูเป็น

ธรรมชาติมากค่ะ

เรื่องการบริการของคลินิกระดับพรีเมี่ยมอย่างที่เขาว่ากันเลยค่ะ พนักงานพูดเพราะมากค่ะ

คอยถามไถ่ติดตามอาการตลอด  ที่สำคัญตัวคุณหมอเองก็ให้เราเข้าไปติดตามผลเรื่อยๆ ดีมาก

คือแบบเพอร์เฟ็กต์เลยอ่ะค่ะ

ใครสนใจก็แอดไลน์ไปคุยได้ค่ะ @drkbeautyclinic เห็นว่าตอนนี้มีโปรโมชั่นลดแลกแจก

ตรึมเลยค่ะ  อย่าคิดนานค่ะทำเลย จะได้มีหน้าอกอึ๋มๆสวยๆเหมือนป๊อปไงล้า 55555555

ปล.ขอโทษที่ภาพน้อยนะคะ คืออยากเน้นๆเรื่องนมจริงๆค่ะ อิอิ

โพสต์ 2017-7-25 16:09:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวยจังเลยค่ะ ชอบมาก กะลังหาที่เสริมเลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-25 16:37:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
asita ตอบกลับเมื่อ 2017-7-25 16:09
หน้าอกสวยจังเลยค่ะ ชอบมาก กะลังหาที่เสริมเลยค่ะ

แนะนำคุณหมอกลวัชร์ DRK เลยค่ะ ดีงามมากค่ะ
โพสต์ 2017-7-25 18:51:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยจังค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมาก คิวเยอะมั้ยคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-26 14:00:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
runrunns ตอบกลับเมื่อ 2017-7-25 18:51
ทรงสวยจังค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมาก คิวเยอะมั้ยคะ

ดูเป็นธรรมชาติจิงๆค่ะ เหมือนแม่ให้มา 5555 นมนิ่มด้วยค่ะ คือดีมาก เรื่องคิวลองเช็คกับทางคลินิคได้เลยค่ะ
โพสต์ 2017-8-15 17:21:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำทั้งถูกและดี ไปมาหลายปีแล้ว กลับมาจากต่างประเทศก็ไปแต่ที่นี้ ไม่ไปที่ไหนเลย  
แต่ร้านนี้ดังมากเรื่องนวดนมซิลิโคน ถ้าจะไปใช้บริการต้องจองล่วงหน้า1 วัน
เป็นร้านนวดแผนไทยที่สะอาดและบริการดีมากที่เคยนวดมาเลย
แนะนำเพจ นวดนมซิลิโคน https://www.facebook.com/siriyakon2/?ref=bookmarks#
และเพจ สปาคุณหญิง1          https://www.facebook.com/siriyakon3/?ref=bookmarks#
เว็บเค้าก็มี         https://siriyakon1.lnwshop.com/
  อยากจับเส้น ตอกเส้น แก้อาการ จี๊ดสุดๆๆ ปวดหลัง ไมเกรน สาระพัดอย่าง ชะงักหมดอะ คนแก่ชราควรไปนวดที่นี้
เค้าจะระวังเป็นพิเศษ แนะนำๆๆ
หมอเค้าฝีมือดีจิง แก้ทุกจุด นั่งเครื่องมาเมื่อยๆละก็ไปหาเค้าเลย
ร้านจะอนู่ที่ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
โพสต์ 2017-9-18 08:53:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยเลยค่ะ หน้าอกไม่สูง ไม่ต่ำไป ไม่ห่างด้วย สวยมาก ดูธรรมชาติสุดๆ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้